Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini Pinda atafanya action bila kuishia kutoa maagizo tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, Nov 3, 2011.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wana jamii,

    Jana niliona kwenye news Mh. Pinda (zamani Mtoto wa Mkulima) akitoa maagizo wakurugenzi wachululiwe hatua. Ni lini yeye kama PM atafanya action ya moja kwa moja bila kuishia kutoa maagizo ambayo hata moja halijawahi kutekelezwa? Maana mimi naona ama anawaogopa hao wakurugenzi, au hana ushahidi na kile anachosema.

    Sasa kama yeye ndo top, anamwagiza nani?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hana mvuto kama kiongozi makini na mara nyingi matamshi yake watendaji wanayadharau
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hata usubiri vipi hiyo siku haitafika.Pm anaelia bungeni unategemea nini?
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pinda anadhihirisha cancer ambayo viongozi wa CCM na serikali yao wanayo.
     
  5. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Au ndo kusema anamuogopa katibu mkuu kiongozi?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua Mkurugenzi anawajibika kwa nani kweli? Utakuwa siyo uongozi sasa kama ataanza kuingilia kazi za watendaji wengine kila wakati, na dhana nzima ya mgawanyo wa madaraka itakuwa haina maana tena.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    akijitahidi sana kufanya action, basi atalia!
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Thats how Tz politics are. Unaweza pia ukaita press conference kuwaeleza watu kuwa umefanya mambo ambayo kimsingi ndo majukumu yako.
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Pinda ametoka kwenye jamii iliyolala na akaingia kwenye chama matatizo kinachotengeneza serikali legelege sasa unashangaa nini mkuu?
     
  10. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Unapomsikiliza pinda anapokuwa anaelezea jambo kuhusu uwajibikaji kwa mara ya kwanza, unaweza hisi kuwa ni kiongozi mzalendo anaeguswa na kero mbalimbali za wananchi.
    Mara zote huyu mnaemwita mtoto wa mkulima, amekuwa makini kunyoosha maelezo huku sura yake ikionyesha dhahiri kuwa anaguswa na hayo anayoyazungumza...!, na wakati mwingine anamwaga chozi!
    Ukweli ni kwamba huyu PM ni feki so his boss JK, na ndio maana anaishia kutoa maagizo bila kuchukua hatua..
    Na asubiri kutoa hesabu kwa yote alofumbia macho wakati alipaswa kuchukua hatua.. Jinga kbs hili.
     
  11. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    yaani hata youle naibu waziri wa elimu anamshinda!! Hivi huyo waziri angeagiza wakaguzi mambo yangekuwaje? kwa nini pinda anashindwa??
     
  12. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mr Pinda tumechoka na Maagizo yako yasiyofanyiwa utekelezaji, Naomba ushughulikie na hili la shilingi kushuka thamani basi au hata litolee agizo tu... tulisikie.
     
  13. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyo kaweka tu kama cover hakuna utekelezaje anao weza kufanya maana walio under cover ndo wenye power Pinda yupo yupo tu!!!! ndo maana nilikua namkubali sana strong Lowassa na maamuzi yake magumu ingawa na yeye ana mapungufu yake kama binadamu wengine wote...
     
  14. l

    limited JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    there is no way akafanya action chini ya utawala huu may be the next presidaaa
     
Loading...