Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini nami nitapata kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbaga Michael, Apr 16, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Natafuta kazi ndg zangu kwa mwenye kazi yoyote aniunganishe au anipatie, elimu yangu form 2.
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hili nalo neno!elimu form 2? Kwani kuna cheti cha form 2? Nakushauri uendelee na masomo kwanza,kwani ni ngumu sana kukupa matumaini kuwa ni lini nawe utapata kazi,angalau ungekuwa una angalau ngazi ya diploma,ningesema,omba mungu,ipo cku.
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hili nalo neno!elimu form 2? Kwani kuna cheti cha form 2? Nakushauri uendelee na masomo kwanza.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Viwanda vya umma vimekufa, wao walikuwa wanaajiri hata Std VII. Naomba nikupe moyo hiyo Form II yako si haba, iwekee nyama kwa kujiunga na kozi za NABE au VETA utatoka tuu.
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    ndachuwa kaongea vema
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndg nilishindwa kuendelea na masomo yangu baada ya familia yetu kutengana yani baba na mama.
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni pesa ndo maana natafuta kazi yozote kisha nikajiendeleze.
     
  8. m

    missilicious Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaongeze elimu angalau uwe na cheti cha form 4. halafu usome course yoyote..
     
  9. caven dish

    caven dish Senior Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu itabidi tu ukubali kuanza na kazi yoyote ile kisha uendelee kujisomesha, Mungu atakusaidia ndugu yangu, maana si kwamba ulikataa shule ila tu ni uwezo haukuwepo.
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa ushauri ndg, na mm hlo ndilo lengo langu
     
  11. S

    Sweetlol Senior Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we gambaz unatafuta nn.unatuchoraeeee.
     
  12. H

    Huburya Charles Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana soma kwanza lini form 2 akatafuta kazi? acha uzembe soma wewe.
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa elimu hiyo wewe ni LASABA ndugu yangu
     
  14. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hapo ni pagumu ila kama ulivyoeleza huna jinsi,changamoto ni kwamba kwa elimu hiyo utapata kazi za kutumia nguvu mwili na huwa zinachukua muda wako mwingi,ila unaweza save ufikie malengo ukajiendeleze veta. Nakutia mojo usikae kimya kuelezea KIU yako, JF imewawezesha wengi na tupo wa2 wa tofauti huku, u never know. Pia solution ya kurudi shule sio kazi tu,fikiria zaidi,jaribu kuangalia kama kuna organisation au m2 ambaye u cn try kumconsult. Best of luck buddy.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari,

    Kiongozi unajua kuna vijana wengi wamesoma sana. Pili aliesoma kujiongoza ni rahisi, hivyo wengi wanaona wawachukue hao.

    Mm naungana na wenzangu nakushauri sana ujiendeleze kielimu.
     
  16. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni pesa ya kujiendeleza pakuitoa ni mpaka kufanya kazi ndo maana naomba hvi
     
Loading...