Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini Kikwete atatulia Nchini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mhafidhina, Jan 28, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi ni lini Mkuu wetu wa nchi atatulia nchini na kulitumikia taifa...! Hivi sasa yupo huko Geneva, Swiss...! Hivi hizi safari zake zina maslahi yoyote? :sad:



    Kikwete.jpg

    Rais Jakaya Kikwete akizungumza na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, Ban Ki-Moon jijini Geneva Uswisi. Rais Kikwete yupo nchini humo kwenye Mkutano wa Kwanza wa Tume ya Habari na Uwajibikaji wa Afya na Wanawake na Watoto.​
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa mnataka asiende kwenye mkutano wa tume? lol
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unataka arudi ili umfanyeje? :car:
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akiumwa!
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Akianza ka ya tunisia atatulia kidogo
     
  6. t

    togo Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari zingine haziepukiki kwani anaudhuria mkutano muhimu pia kuna world economic forum hawezi kukosa hiyo ni muhimu pia hata nyerere alikuwa anasafiri kama kuna umuhimu
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    ziara zake zinamanufaa kwa familia yake kwa sababu ikulu ni mradi wa familia ya kikwete......mwacheni ale nchi
     
  8. K

    Kide Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    cha ajabu hapa nchini anatuachia maswali mazito kutokana na ukimya wake katika masuala ya mazito wakati kule anahutubia kama hana matatizo yanayohitaji msimamo wake as president
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na bado, leo ndio anakwenda Addis Ababa kwa siku 3 ya AU
     
  11. K

    Kide Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    heri ya huko naona atapata somo!atakutana na vice president wa kenya wakitaka awaunge mkono kujiondoa kutoka ICC....
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona hamna huruma na mkulu wetu? Mwenzenu anaumwa huwa anaenda kuchakachua damu mnataka aanze kuanguka anguka kama kifaulongo?JK mwaya wee usiwasikilize wazushi afya yako ni muhimu, afya ikitetereka na taifa litayumba , kula bata mwana.
     
  13. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hadi tutakapoweka kwenye katiba kuwa rais hatakiwi kufanya ziara ovyo. Sioni kama kuna umuhimu wowote kwa Rais kwenda kwenye mkutano wa Davos, ni mkutano muhimu yes, lakini asipokwenda hakuna kitakachopungua.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unategemea nini wakati utotoni alikuwa anapenda kula miguu ya kuku..yaani akikaa ofisini anaona miguu inawasha
     
Loading...