Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini chenge amekua msemaji wa serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masharubu, Nov 9, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wandugu nilishtushwa na maneno ya bwana chenge ya kwamba waingereza na serikali ya tanzania walishamaliza uchunguzi wao na yeye hausiki na swala la radar.

    Na leo pccb imetoa tamko kwamba ni kweli chenge hausiki na tuhuma za rada, tuhuma nzito kama zile zilizopelekea kuachia ngazi uwaziri iweje mwisho wake watanzania tusielezwe ukweli tujue, au ndio funika kombe mwanaharamu apite?na chenge asinge sema pccb ilikua inangoja hadi lini watoe tamko kama walilotoa? Au ndio mambo ya home boy kwa home boy?
     
Loading...