Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Lina Haswa Mtanzania Ataanza Kufaidi Ges Ya Songo Songo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Major, Mar 2, 2008.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2008
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Naomba Kuuliza Swali. Je Ni Lini Haswa Mtanzania Kama Mtanzania Ataanza Kufaidi Ges Ya Songo Songo Ambayo Wamepewa Na Mungu? Wana Jf Naomba Mnijibu Kama Kuna Mwenye Jibu Maana Mwenzenu Niko Ktk Kiza Kinene
     
Loading...