Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lazima sehemu ya uume ikatwe??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwenu wana jf..kuna hili swala la kukatwa jando sasa kuna wengine wameamua kuwaacha watoto zao wa kiume mpaka wanaoa unakuta mkewe anamwambia inabidi ukate...sasa basi yawezekana ni utamaduni wa wazungu leo hii tumerudi kwenu je ni lazima kila mwanaume akatwe uume yaani jando..na muda gani mzuri wa kukata ukubwani utotoni???

    Alamsiki
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Kwa nini zinakatwa? Hazina kazi?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Govi kazi yake tusaidie
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kukata sio lazima, unaweza kuacha tu, lkn kiustaarabu kukata govi ni muhimu!
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kukata/kutahiri ni mila na desturi za watu wengi na sidhani kama iliaanzia kwa wazungu,hebu tuulize na kwa waarabu je?

    Kutahiri ukiwa mdogo ni nzuri zaidi kwani mara nyingi mtoto hana hisia zinazofanya uume wake "kusimama" tofauti na ukishakuwa mkubwa ambapo,kama hisia zikipanda na uume kusimama maumivu yatakuwa makali.

    Kama hujatoa govi wakati wa tendo unaweza kuhisi maumivu hasa kama upo na mwanamke mwenye sehemu zake sio "kubwa" kwani govi hujisokota na kuwa kama mtu analivuta kwa juu kuelekea kwenye shina lake.

    Pia unaweza kupata magonjwa mengi yanayosababishwa na bakteria kutokana na uchafu kujificha kwenye govi hata kupata vvu ni rahisi kutokana na michubuko.

    NIANGUSAGE SAMBI SOTE SAKO, MPO?
    Nimuhimu kutahiri kwa ajili ya usafi na kujikinga na maradhi mbalimbali.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Lina faida zake. Ni vema ukampa mtoto wako haki ya kuamua juu ya mwili wake. Ukimkata akiwa mdogo, si rahisi kulirudisha endapo angependa abaki nalo!


    Wataalamu wanatuambia kwa uchache govi lina faida/kazi zifuatazo:
    1. Erotic pleasure, especially via the ridged band and Meissner's corpuscles
    2. Acts as a rolling bearing in intercourse and masturbation
    3. Prevents dyspareunia (painful intercourse)
    4. Stimulates partner's genitalia, giving erotic pleasure
    5. Supplies skin to cover the shaft in erection and prevent tightness
    6. Stores pheromones and releases them on arousal
    7. Stores, releases and helps distribute natural lubricants ("smega" and pre-ejaculatory fluid)
    8. Makes the glans a visual signal of sexual arousal
    9. Provides a seal against the vaginal wall to contain semen
    10. Prevents the glans becoming keratinised, and keeps it soft and moist
    11. Protects the thin-skinned glans against injury
    12. Protects the nerves of the glans, retaining their erotic function
    13. In infancy, protects the urethra against contamination, meatal stenosis, (and UTIs?)
    14. Provides lysosomes for bacteriostatic action around the glans
    15. Pigmented, it protects the unpigmented glans against sunburn
    16. Vascular (rich in blood vessels that bring heat to the tissues), it protects the less vascular glans against frostbite, as Sir Ranulph Fiennes found on his epic transpolar walk.
     
  7. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unajuwa wanawake wanapenda 10% off kwa kila kitu hata hapo pia wanafurahia 10% off
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    disadvantages
    Ni kama mikono ya sweta la shule ya arusha school
    inatunza uchafu (utoko) hivyo hata blow-job ni mandanda
    Kichwa hakikomai hivyo ukimwi nje-nje
    sura yake ni soo (kama uso wa kenge)
    Halufu-halufu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    disadvantages

    1. Ni kama mikono ya sweta la shule ya arusha school
    2. inatunza uchafu (utoko) hivyo hata blow-job ni mandanda
    3. Kichwa hakikomai hivyo ukimwi nje-nje
    4. sura yake ni soo (kama uso wa kenge)
    5. Halufu-halufu
    6. Ukimwi nje nje
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona mmeamua
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ikikwata jamani inapendeza....sipati picha iwe haijakatwa sasa sijui style cone kama itafanyika hapo.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali kweli!


    Hiyo inaitwa 'smegma', ina kazi yake! Hapo kwenye blow job ni kweli inakuwa ngumu (lakini mbona watu wanazama kwenye clit wakati nako kuna hii kitu?). Au hii inaweza kuwa justification ya kukeketa wanawake pia?

    Suala la ukimwi bado ni tete sana. Kimsingi 'kichwa' hakitakiwi kuwa na ngozi ngumu.
    Nimebaki nacheka tu. Na likiwa 'jeusi tii' ndo usiseme:D!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ila nasikia ambazo hazijakatwa zina uzuri wakenilisikia masisiteri fulani wa kinyaru wanaongea tukiwa kwenye kparty
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Hivi 'wanyalu' hawana mila ya kukata?
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tuambie ww umekatwa?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nadhani kuna ukweli ngoja waje hapa wenyewe wata-confirm
     
  17. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahahaaa so interesting!!!
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hawana wanasema kukata ni kwa waisilamu. ila nasikia wana ya kuvuta kwa wanawake mimi sijui wanavyofanya . ni antena tu imekusanya mawimbi.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu hayo maneno nadhani niliyaandika under influence, yaani nimesoma leo hadi nimepata kibaridiiii

    Kweli dunia ni watu

    Anyway, ndio risk ya blogging!!
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio utamaduni wa kizungu hata kidogo, this is African culture
    Muda mzuri ni wakati mwanaume akiwa mkubwa kuanzia miaka kumi na nane na kuendelea as Maasai doing.
    Kama unataka zaidi, you must pay consultation fee
     
Loading...