Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lazima mwanangu akikua ajue coz ninajuta kumpenda baba yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zero One Two, Oct 2, 2011.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    habari wana jf.
    Ninaandika kisa hichi nikiwa na machungu sana.
    Mwanaume niliyetegemea atakuwa mwanaume wa maisha yangu amenigeuka na kuniacha peke yangu.
    Nilikuwa na uhusiano na mwanaume mmoja anafanyakazi wizara ya ardhi dsm.kwa muda wa takriban miaka 6 sasa.na nilikuwa naishi naye na.tuliishi kwa upendo na amani.nikapata ujauzito nikalea mimba nikiwa nae mpaka ikafika muda wa kwenda kujifungua nikasafiri kuja kwetu kaskazini kujifungua.cha kushangaza
    TOKA MWEZI WA 7 MWAKA HUU NILIVYOONDOKA:~
    Hajawahi kutuma hela hata sent ya kubust matumizi na nimeshajifungua mtoto ana mwezi 1 sasa.
    ~hajaja kumsalimia mtoto wake toka amezaliwa
    ~kila nikimpigia simu ananiambia yupo baa na marafiki zake.
    ~kibaya zaidi kaniambia hatakuja kumsalimia mtoto anasubiri nirudi dar.
    NA CHAKUSHANGAZA SASA.
    WIKI 3 ZILIZOPITA alifungasimu usiku mzima.alfajiri saa12 nikampigia simu ikapatikana lkn haikuwa sauti yake ilikuwa sauti ya kike.cha kwanza kuulizwa 'kwann unamsumbuasumbua mume wangu mara msg mara calls ameshakuacha hakutaki anaogopa tu kukwambia.nikatukanwa na matusi mengine mazito ambayo c ustaarab kuyaandika.then cm ikakata.nadae nikapiga tena akapokea mtuhumiwa baba mtoto wangu.but alikana katakata hakuwa na mtu.ckupendezwa nikamwambia basi aendelee na ustaarabu wake na mm nitalea mtoto peke yangu coz hata nikimtegemea ni kazi bure coz hakuna alichowahi kunisaidia.
    KINACHONIUMA.
    ~nilimpenda kupita kiasi
    ~nilipoteza vitu vingi ikiwa ni pamoja na kuacha chuo ajili yake.
    ~niligombana na ndugu zangu coz of him.
    ~nw nimeishia njiani sijui nimtambulishe mwanangu kwa baba yake au niache.na sijui moyo wangu utawezaje hata kuniruhusu kuongea nae coz ninamchukia vibaya sana.
    AND THATS Y NASEMA MTOTO WANGU AKIKUA LAZIMA NIMPE KISA CHA BABA YAKE.COZ AMENITENDA HASWA.
    NAWASHAURI MABINTI KAMA NI KUPENDA IWE NI KWA KIASI ISIWE TOO MUCH THEN MUWE NA MIOYO YA UJASIRI.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana. Kwao wanakufahamu?
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi unaweza kumpenda mtu kwa kiasi mhhh sijui labda mimi ndio mshamba
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,037
    Likes Received: 15,947
    Trophy Points: 280
    Sasa umpe hicho kisa ili iweje? Amchukie baba yake kama unavyomchukia wewe?
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poel sana mama mtoto
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  7. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yap mama yake na baadhi ya ndugu zake.ila kwao mwanza sipajui
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hivi visa huwa vinaniumiza sana, POLE SANA DADANGU!
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [no ili cku akiniuliza dad yuko wapi nisikose cha kujibu]
     
  10. S

    Saas JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata mimi sielewi maana sijui anataka kumkomoa nani mtoto au baba? Sometimes kweli common sense ain't common
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    thanx sana
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kupenda hakuna mipaka, chagua moja moja, kuwa mama au changudoa
     
  13. W

    Wababa Senior Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole xana ma dia, wanaume wengne magumegume.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unataraji kumwambia mtoto akifikisha umri gani?
     
  15. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  16. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kinta nahisi ni maumivu kiasi gani unayoyapata ila usifanye maamuzi wakati una hasira.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mweeeeee!
     
  19. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  20. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
Loading...