Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lazima kizazi hiki kipite kwanza ndipo CCM ing'oke madarakani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Mar 26, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo sina maneno mengi nimekuja kwa style ya habari picha, CCM ilishachokwa siku nyingi tu lakini hata hizo kula chache wanazopigiwaga wanapigiwa na watu frustrated kama huyu mama hapa. Hii picha nimeipata kwenye wall ya Nape Nnauye bila aibu haoni kama hii ni dhiaka kwa huyu mama fukara.

    [​IMG]

    ========
    DEC 2013:
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Masikini tanzania
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu usiogope kwa hizo propaganda!mwambie nape atuwekee picha ya kina mama wa soko la tengeru kama anaweza.
    Huyo mama kavuta elfu kumi yake na jumamosi anawaelekeza kibla ccm.
    KULA KWA CCM KURA KWA CDM
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huwezi kuuza kibanda halafu ukakaa nyumba nzuri hivyo!
    Yaani huyu mama hauzi karoti,matango,karoti,machungwa,maparachichi,vitunguu au chumvi?nape acha kujidanganya wewe!
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio lazima wafe, wafia chama wataendelea kuwepo hata kama chama chao kinanuka harufu ya uvundo wa ufisadi.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ufukara wake ni nini huyo mama? anauza nyanya na viazi huku ana mzinga wa nyumba inameremeta.

    Sasa hapo ni ufukara huo? Amma kweli huna maana hata kidogo.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Napita...
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wanajua jinsi wanavodanganya watanzania
    inafaa wakifa wazikiwe wakiangalia chini na sio juu
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anyway.....wazo zuri.....labda baada ya miaka 100......walisema hivyo
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbio za sakafuni huishia ukingoni. Magamba wameshafika ukingoni.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hakuna anachouza hapo,hata kudanganya neshindwa,shame on u migamba
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,looooooooooooooh huyu mama
     
  13. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mjasiria mali nimemkubali sana pia hicho sio kibanda, we kibanda kina geti la nondo na chuma?
    Kawaue wazazi wako kwanza tuone kama CCM itaondoka madarakani.
    Hii contradiction!!! Mara vijana bado kwanza mara wazee wafe!
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hakuna gundi ya hiyo picha? Nape vipi?
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ukiangalia kwa makini huyu mama kapose kwaajili ya picha halafu hata genge dogo haliwezi kuwa na nyanya chache namna hiyo halafu hadhi ya genge na nyumba haviendani nape hizi ni propaganda za miaka ya 1925
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nilipokuwa mdogo nakumbuka tukikamatwa mwizi tulikuwa tunampeleka kwenye ofisi ya CCM, tulikuwa na imani kubwa na jinsi walivyokuwa wanwashughulikia wahalifu. Shule za chekechekea zilikuwa katika matawi ya CCM. Ikitokea shughuli kubwa tunatakutana katika ofisi za CCM bila kujali kama tunaipenda CCM au haitupendi, yenyewe ilitupenda.

    Siku hizi ukienda kwenye ofisi ya CCM, inawezekana ukamkuta mtu ambaye wakati ule ndiye tuliyemkata na kumpeleka kwenye ofisi ya CCM, sitaki kusema yanayofanyika ndani ya CCM.

    Siku hizi unasikia mafisadi kutoka ngazi ya taifa hadi ngazi ya nyumba 10, CCM ya Bridegia Moses Nnauye na CCM ya Nnauje Jr hazifanani hata kidogo.

    Ukiona muuza genge, kizee au mkulkima kijijini anaisifu CCM, anakiukumba CCM ile akidhani bado inampenda. Ukiona msomi na kijana mwenye akili timamu anaiunga mkono CCM, 1. anatafuta maslahi ya kisiasa au ananufaika na status quo. 2 Ana matatizo ya akili au hajui CCM inafanya nini kwa Tanzania.
     
  17. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Na ww kuwa muelewa sio kuwa huyo mama io nyumba ni yake io nyumba inavyoonekana ni vibanda vya vibiashara ambavyo zitakuwa zinamilikwa na ccm lakini kwa vile wanataka kura kwasasa wako rangi upange biashara yako hata pale getini ikulu ilimradi uwape kula baada ya hapo unafukuzwa kama mbwa.
     
  18. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila siku nasisitiza kuwa Tanzania hatajatambua maskini ni wapi?
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jf ni nouma! Had vigogo na vipisi wanachungulia!?.Na tunawaomba wataarifiane huko wajisajiri humu wapate dawa yao maana hakuna wanachokifanya.Nnauye jr zamani ndo ilikuwa danganya toto bin changa la macho!,cku hizi ni pipoz pawa!Kizazi hki hakidanganyiki kwa ccm maana ugumu wa maisha wanaushuhudia live ambao the root cause ni wewe na ccm yako.Kizaz hki kinahitaji changes via movement for change yaan m4c.Ccm mtaji wenu umeshafilisika na watu wameamka na 2015 ni bye bye Nnauye.
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilijiliza hivi leo ikatokea tunaingia vitani.... tuseme na jirani yetu uganga.... kuna watu watajitolekwa hari na mali kuikomboa nchii kama 1978? nape usijibu maana wakati wa vita hukuwepo!
     
Loading...