Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lazima CCM wapite mikoani kujionyesha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Apr 19, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi mimi ni mwana sisiem, lakini kinacho nikera ni viongozi wetu wapya kujinadi kana kwamba wako kwenye kampeini za uchaguzi mkuu. Mimi ningewapa big - up kama wangelirudi ofisi na kuanza kuchapa kazi kuliko kutumia pesa kufanya misafara ili hali mafuta juu sana. Hii inaonyesha kuwa nyoka kajivua gamba lakini bado ni yule yule ****. Bora Makamba sasa. mh!
    kwani ni nani asiyemjua mnahuye aliyempinga Lowasa? Halafu wanayoyasema ukiwatazama kisaikologia unajua tu kuwa hawana jipya. Na wenzangu mnaokwenda kuwapokea kwa ama kwa kupewa vijisenti ACHENI HIZO.
     
Loading...