Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady, May 28, 2010.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanajali (caring) na wanafahamu kupenda (loving),

    Wanawake hutoa machozi hata wakiwa na furaha,

    Wanawake hufanya hata vitu vidogo vidogo kuonesha wanajali,

    Wanawake huweza kusimama mahali popote kwa ajili ya kitu wanachokiamini ni the best kwa watoto wao.

    Wanawake wanauwezo wa kutabasamu hata kama wamechoka, hawawezi kujizuia.

    Wafahamu namna ya kubadili mlo wa kawaida na kuwa special kwa occasion yoyote.

    Wanajua jinsi ya kumfariji rafiki au mtu ambaye anaumwa.

    Wanawake huleta kicheko na furaha duniani.

    Wanajua namna ya kumliwaza mtoto kwa saa nyingi.


    Wanawake wengi ni wakweli na watiifu.

    Wanawake wengi hujikuta wanatoa machozi wanapojikuta wanakosa haki yao.

    Wanawake wanafahamu wafanye nini ili mwanaume ajisikie ni mfalme.

    Wanaweza kwenda extra mile kumsaidia rafiki yao.

    Wanawake wanawezesha dunia kuwa mahali bora kuishi.

    Wanaume wana sifa muhimu zipi?
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    SIFA ZA WANAUME:

    Wanashikilia asilimi 90% ya uchumi wa dunia.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Baby Lady hii si kweli....
     
  4. Mwazani

    Mwazani Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! nilijua tu kama wewe ndo utakuwa wa kwanza kubisha.
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are you sure?
     
  6. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very very true!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh una macho ww hii kitu mm naikataa kata kata...kwanza nachelewa pombe.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana umekataa!Ukishapata kilaji utasema ukweli tu!!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    SIFA ZA WANAUME!

    Ndio wanafendeleza kizazi cha Binadamu; Bila wao Dunia ingelikufa!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!hommie kwenye hili ilikuwa lazima uchangie
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tena kwa hasira!

    Wabeijingi bwana...........wanawake ........wanawake.......yaani wanasahau we have an important role to play as well!

    Hommie umuwene mshiki?
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.wanawake ni muhimu sana katika dunia, wao ndio wametufanya sisi wanaume tuwe kama tulivyo
    2.Wanaume nasi ni muhimu sana katika dunia, sisi pia tumewafanya wanawake wawe kama walivyo.
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mwanaume peke yake hawezi na mwanamke peke yake pia hawezi, wote wanahitaji virutubisho kutoka kwa wenzi wao ili uzazi uendeleee.
     
  15. K

    Keil JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli, japo kuna wengine caring yao ni ya kisanii, mtu akiishiwa na wao wanaishia.

    Hata wanaume wakifurahi sana hutoa machozi, so ni hali ya kawaida kwa binadam yeyote mwenye feelings.

    Ni kweli, lakini wanaume wengi huangalia ni mambo yepi makubwa ya kufanya. Mfano, utamaduni wa maua, kadi na mengineyo ni wa kimagharibi. So wanaume wengi hawana asili ya mambo madogo madogo, ndio maana wengi wao hujikuta wanatumia hela nyingi sana kwa kuhonga ama kununua zawadi za mpenzi, wakiamini kwamba ndo wataonekana wanajali.

    Ni kweli, kwa kuwa waafrika wengi tuna amini kwamba swala la kuhudumia watoto in terms of their needs ni swala la mama. Baba kazi yake ni kutoa hela na then mama hufanya kazi ya kuwanunulia nguo. Kumbuka kwamba sometimes kuna wanaume wanaweza kuwa hawajui hata nguo nzuri za kuvaa. Kuna wanaume kibao ambao ninawafahamu walikuwa rough kabla ya kuwa ma-gf/mke, lakini mara baada ya kuoa/kuingia kwenye mahusiano wanaanza kuwa very smart. So wengi wetu tuna poor choice ama hatujui kipi ni best kwa hitaji ya mavazi na kujiweka soap soap. Lakini ukituuliza gari linalofaa tutakuambia na tuko tayari kukaa kwenye mtandao kulisaka hata kwa masaa 20.

    Lakini huwa hawawezi kutabasamu wakiwa wamekasirika ama wamepewa taarifa za umbea kuhusu nyendo za mume/bf, hata kama umbea huo hauna ukweli wowote.

    Ni swala la training na si wote wenye uwezo huo. Wengi wa wale waliokulia kwenye mazingira ya beki 3 (house girl/maid) kufanya kazi zote za ndani, huwa hawawezi kufanya hayo, na wengi wao watakuambia twende Holiday Inn ama Royal Palm.

    Kuna wengine hufanya hivyo kwa kumsanifu huyo rafiki, wanawake wengi huwa wana tabia ya unafiki. Anaweza kujifanya rafiki anakuja kukusalimia ama anakuja kukufariji na kumbe anachunguza maisha yako na unaumwa nini, akitoka hapo lazima atangazie wengine na si ajabu akaanza kusema una ngoma na kumbe ni afya imeyumba tu. Je, uliwahi kuona enzi za zeutamu wanaume wakisemana? Hapa kuna mada ya dada anajishaua kwamba kaolewa na mzungu na kabandika picha na hivyo ni vijembe vya rafiki ambao anawafahamu au wanamfahamu. Hakuna mtu anaweza kurusha kijembe kwa mtu ambaye hamfahamu.

    Na wengine husambaratisha mahusiano ama kuvunja ndoa kabisa. Siyo wote wanaoweza kuleta kicheko na furaha. Wengi wao wivu, chuki na mengineyo huwafanya wasababishe kinyume cha hayo.

    Very true, akina baba huwa tuna haraka na hatuna muda wa kubembeleza sana. Lakini pia wapo akina baba wenye subira ambao wanaweza kucheza na mtoto na kumliwaza kwa njia tofauti. Nina mifano hai.

    Na kuna wengi ni wasanii na matapeli wa kufa, atasema anakupenda na kumbe anapenda kile ulicho nacho. Kikiisha ama kupotea na yeye anapotea.

    Ndiyo silaha yao, kulia ni mojawapo ya kupunguza machungu, hasira na frustrations. Kama hana ubavu wa kupambana ndipo hutoa machozi akidai haki yake.

    wapo pia wanaume wenye uwezo wa kumfanya mwanamke ajisikie malkia na hasa mwanzo wa mapenzi ama kama ni kibanda hasara/nyumba ndogo. full time ni text za i miss u, i love u na wishes kibao. zawadi kedekede na out za kumwaga tena kwenye viwanja vikali. hujawahi kuona wababa wanabeba handbag ya mama au wakifika waendako baba anatoka haraka kwenda kumfungulia mlango mamaa ili ashuke kwenye gari?

    Very few and with big NO

    Kivipi? Wao wenyewe hawapendani na kama wanapendana kikweli basi ni wachache. Vyanzo vya habari za udaku kwenye Magazeti ya Shigongo ni hao hao wanawake, kisa ni kukomoana na kuumbuana.

    Kwa hiyo ninapingana na maelezo yako kwa 85%, siyo wanawake wote wenye hizo sifa. Sifa nyingi ulizotaja ni za wachache sana.

    Zama za DHB akina dada wengi walikuwa marafiki sana na wanachat msn/yahoo messenger, after few days yale waliyoambizana kwenye msn (siri) utaanza kuyasikia kwa wasichana wengine ama kwa wakaka wengine na wengine walikuwa wanafika mahali wanarushiana makombora ndani ya forum. Sikuwahi kuona wanaume wamerushiana makombora ana kugombana. Kama ni marafiki kikweli, why uanze kuanika siri za best yako kwa watu wengine?

    Wanawake watakuwa na sifa hizo zote iwapo wengi wao wataacha tabia za unafiki, umbea, kusengenyana, kuzungukana, wivu, kuchimbana, kuchunguzana maisha yao na mengineyo yenye malengo hasi.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    haya hapa ni ya kweli kabisa namuunga mkono mtoa mada
    wanaume tuna sifa ya kuforce mambo yafanyike hata kama hayawezekani lakini mwisho huwa na mafanikio
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na hii mada maana wanawake wana moyo sana ila ni wanaume ndio wenye matatizo zaidi..
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Si kweli.............binadamu wote tunakuwa tunavyokuwa
    kutokana na malezi na watu tunaokumbana nao.......
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very right but I could think of great characters of MEN...
    MEN are best Leaders (I could see why God Choose Men to be prophets), Good Providers, Good protectors Good fighters, good footballers and Good lovers... ah the list is long
     
  20. Principessa

    Principessa Member

    #20
    May 31, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what i know is...without women,men would have know place to show their power!
     
Loading...