Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli yametokea..!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SALOK, Apr 9, 2012.

  1. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Amini usiamini ndugu mtanzania haya yametokea leo tarehe 09 april 2012 ktk hospitali ya wilaya tandahimba, kuna ndugu yangu alimpeleka mwanae, kwa kudra zake manani alipata huduma, mwanae alipatiwa vipimo akagundulika na malaria akaandikiwa dawa 'mseto' alipoenda dirishani kuchukua dawa akaambiwa akanunue dukani, alipofika duka lilokaribu na hospitali akaambiwa amsubiri mwenye duka kaenda hospitali kuchukua dawa. Baada ya muda kidogo akatokea akiwa na box lenye dawa. Hizi ndio hospital zetu. Je tutafika?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    ya kweli haya au!??
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hivi hali hii mpaka lini? yaani madaktari wanathubutu kuuza dawa tena wazi wazi namna hii, unaambiwa hospitali hamna dawa kanunue dukani, unafika dukani unauziwa dawa zile zile za hospitali tena bila kificho..!! inauma sana! Hii Nchi hii..??
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    amini usiamini ndugu yangu ni ya kweli na yametokea leo kwa ndugu yangu wa karibu kabisa!
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui ni nani wa kumfunga paka kengele, wala hata simjui paka mwenyewe ni yupi!!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Aisee...
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aisee...Ccm oyeeee
    Nyambafu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tutafika tu.....ila wangapi watafika ndo issue....
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila kosa ni lao hao wanaoteseka kwa kuwa wao ndo wanakataa kuleta mabadiliko ya nchi hii....so wacha jamaa wajisevie na wajilimbikizie maendeleo na sisi wanonge tunaowatukuza wacha tuendelee kula joto ya jiwe
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    erick laiti ungelijua hali ya kisiasa ya t/mba usingesema hayo!
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    sema tu mwali!!
     
Loading...