Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Website ya Uhuru yachakachuliwa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dally, Oct 6, 2010.

  1. d

    dally Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nilikuwa napitia gazeti la CCM na nimeshengazwa na kukutana na kichwa cha habari kwamba tovuti yao imechakachuliwa na wahuni na waliofanikiwa kuendesha KURA YA MAONI ya URAIS wa JMT ambapo Dr. Slaa ameibuka mshindi.

    Kwakweli hali si nzuri na jamaa wanajaribukujikosha ili kibarua chao kisiote nyasi. Naamini kabisa ni wao wenyewe ndio walioendesha hiyo poll na wakadhani wapenzi wa CCM watawapiga tafu ilikupata matokeo wanayoyataka wao. Kipigo walichopata ni kielelezo tosha kwamba watanzania wamechoka na ubabaishaji wa CCM na mwaka huu lazima kieleweke!!

    Chanzo hapa chini:

    Tovuti ya Uhuru yachakachuliwa
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wanaotembelea tovuti ya CCM sio wote ni wapenzi na wanachama wa CCM.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa maana hiyo walioandika sio ccm?
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa mtu mwenye akili fintu bado ataendelea kuamini kuwa wanaoshabikia ccm kweli wanaipenda.............watu hawaipendi ccm ila tatizo ni njaa tu na wanajionesha kimwili lkn
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    jibu wamelipata hawataki kukubaliana nalo
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hakuna kuchakachuliwa ile ni hali halisi kuna mtu ana uchungu na ufalme wa kina Kkiwete akaamua kuiweka pale na watu wakasema JK hafai!!
     
Loading...