Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli wanaume wenye asili ya tanga wabahiliiiii? hawajui kutunza wapenzi wao,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by detty, Jan 7, 2011.

  1. d

    detty Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wanaume wa tanga mradi wakishapata malavidavi na kula vizuri baaaas! Hawajui kingine, wabahili, wanapenda kutafuta wamama wenye ela zao ili. Kukwepa majukumu au wasichana wenye kazi ili wasicare , wanakera hao, waige mfano wa wanaume wa kichaga bwana, atabalance mambo yake ili apate. Maendeleo na mpenz wake ahudumiwe vizuri, loh....wadau semeni ukweli wa mnalojua
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hi detty posted via mobile
    ngoja wenye ujuzi watujuze haya
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sio wanaume wote
     
  4. d

    detty Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First lady , yeah tungoje, @UPOPO kama sio wote lkn ndo zao sio, unajua mwanaume ambae hayuko responsible kwa dem au mke wake inaboa sana, hata kama mwanamke ni bilionare lazima mwanaume ndio akesh counter baada ya kujichana, hata kama anatumia ela ya mwanamke wake, kama ni kweli wanaume wa tanga jifunzeni bwana, ubahili sio ishu, utaibiwa.......
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sifikirii kitu kama hicho.ubahili ni tabia ya mtu,sio kwa sababu uwe umetoka tanga.
     
  6. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    FL1 sikuhizi bongo kumekucha bibi, simu na mitandao ya kila aina hahah
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    detty naona hii topic na yenu akinadada, mkimaliza mtuambie ili tuwashauri dada zetu hahah LOL
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    mmmmmmhhhhhh
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kinadada tunapenda kuhongwa ndio maana hatuheshimiki!!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    nec
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa maana ingine wanaume wa Tanga ni wavivu au??? Ndo wanaoongoza kwa Umariooooo au????

    Mmmmm Tanga kuna ni??
     
  12. d

    detty Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hushangai ukimtuma mwanaume wa kitanga anunue mahitaji ya nyumbani anakuja na nyanya 2, vitunguu 2, tunda moja au mawili, mafuta ya chakula yakupima kama ya jero hivi , loh nisitaje sana, kitoweo ndo kabsaaaa, mwanaume kama huyo nitampeleka wapi mie, halafu anapenda kula vizuri na sana tu, hivi hiyo ni akili kweli alafu ni msomi na anamshahara usopungua laki 6 kwa mwezi....sio ubahili ni nini! Kweli tanga kunani.....
     
  13. d

    detty Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shost, wala sio kupenda kuhongwa! Mwanaume hayuko responsible huyo, yani nina mfano alisia kabsaa, mwanaume wa kichaga hata kama demu wake ana kazi lkn ana act kama baba kiukweli, atafanya kila awezalo kutake care home stuffs....sio kama nawatetea sana hapana, mwenye mwanaume mchaga aongee hapa jamani, mwanaume gani una shughuli ya kuulizia home kumepikwa nn wakati hujanunua chochote wala hujatoa ela ya matumizi kama hayo....loh
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,nina swaiba wangu mtanga,nimemuulza,anasema wao WANAJUA KUENZI
     
  15. tama

    tama JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mrembo detty usemalo ni la kweli wanaume wa kichagaa wanajua kucare kweli ila pia sio wote wafanyao hivyo,vile vle pia kwa wanume wa tanga sidhani kama
    wote wanatabia hiyo ya umariooooo?
     
  16. d

    detty Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa, @Tama, nimekusoma ila mi nakerwa na wanaume wote ambao wanapenda tu malavidavi na misosi wanasahau kama mwezeshaji wa hayo mambo anatakiwa kutunzwa na kuenziwa......hata wanawake wanapaswa kuwacare wanaume lkn mwanaume ana role ya kipekee zaidi
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa unasababu gani ya kuwa na mwanaume wa namna hii jamani.
     
  18. d

    detty Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajabiri, huyo swaiba wako mtanga lazima kamba avutie kwake....mie sio mchaga wala mtanga, so niko neutral na naongea kutokana na experience, mwanaume wa kichaga keshanidate lkn mtanga bado, I wish ninge experience na hilo ili nijue ukweli.....tehe
     
  19. d

    detty Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GFM, hii topic haiishi mpaka na wewe useme ukweli, au we mtanga pia nn, hahaaa
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mianaume mizembe iko kwenye kila kabila na mengi yao ni matoto ya mama............yani wanakera mpaka basi,mijinga hadi kudeka inadeka!na kama kawa husahau wema,so usijitume sana akawa ka umemzaa wewe bali mfundishe kuwa responsible na mgawie wajibu,akue na awe mwanaume kama alivyo kitandani,manake huko wako vizuri.Wanaume wa Tanga,Pwani na wazaramo wamezidi kwenye hili,yanapenda dezo......:disapointed::disapointed::faint2:
     
Loading...