Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli wanamirugi wanachukua mda?

Discussion in 'JF Doctor' started by Loreen, Jan 9, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini jamani nilikuwa nauliza ni kweli walamirungi wanado kwa mda mrefu bila kuchoka au ni uzushi 2?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We umesikia wapi?
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Tafuta mmoja utest..
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Very true...
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea, kama mtu ametumia kwa afya anapiga game si ya kitoto.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Dude! You ar fighting your enemy in the darkness!
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    labda inategemea na mtu!!!!hiyo kitu iliniaibisha,kupiga starter tu wazungu hao halafu network kukamata ikawa utata!nilitumia nguvu nyingi za maneno ya kujitetea mtoto asinione siyo!
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa baadhi ya watu inachukua muda mrefu lakini wengine wanakosa hata hamu ya tendo.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mimi nimwaume siwezi kuwasema wanaume ila binafsi sijawai tumia..naomba wanamama watujuze mziki wao(hawa wala mirungi) lakhni vipi kuhusu wanawake wala mirungi wao vipi kwenye pafomansi ni wakata nyonga wazuri au la?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Sex satisfaction haiusiani na mda gani upo kwenye kifua bali ni maandalizi na romantic game katika mchezo,mie naweza chukua dkd 5 hadi 40 inategemea demu anaenjoy vp,kama nikimuona anaenjoy na holdback wazungu naendeleza game hadi nimuone anapiss,mirungi inaleta upungufu wa nguvu za kiume
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh wanapiga game kwa muda sana yani kama 8 hours hivi
    ukishtuka lol saa kumi na moja na bado unatakiwa kuwahi job ..usisahau the morning oxoxo
    ni noumer noumer
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni upotoshaji mtupu gomba linapunguza nguvu na ukitumia sana hisia zinapotea kabisa yaani kama una mke usishangae kuitwa na wazee kwa kosa la kumnyima mkeo unyumba
     
  13. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Si kweli labda bangi
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    kuchukua muda mrefu kumaliza haina maana kama hujamridhisha mwenzio. Utaishia kumkera kama si kumchubua.
    Tendo la ndoa ni ubunifu na utundu wa kuweza kumfikisha wenzio kileleni,na mkiambiwa kileleni sio juu ya kifua chake jamani. Na kufanyikisha hiko huitaji mirungi.

    So binti achana na uzushi wa mtaani, usije tafuta mla mirungi buuuure
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    duh, vichwa vina mambo!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280

    Kwani wewe unawapenda wanaochukua mda mrefu?
     
  17. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mie nakula sana huu mmea hapa mjini kwetu. Si kweli inapunguza nguvu za kiume bali ndio inaongeza. Ukiitafuna sawasawa hadi ukienda haja ndogo unaskia utamu! Me nkila napga mzigo masaa 3 had 5, yaani kama demu mchovu ataacha ch@&+ na kusepa.
     
  18. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wacha hizo ww! Gomba linaongeza stamina ucpime
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wakubwa shukeni na uzi kwa raha zenu, mie sitii maguu hapa sina Network na agenda hii.
     
  20. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dada anguu naombaa nikujibu hilii,asilimia kubwaa ya wala bangeee sio wapenda mabintiii,unakutaa akiwaa steam labda alikuwa na apointment na gasperaaa[binti]utakutaa anapotezeaa from no where,kunaahali flani ya kupuuza na kuona kilaa k2 rahisi,so haendi..na why unasemaa wana last long cse wakiwaa juu feeling za kukojoaa zina kuwaa mbali sanaaa,ilaa asikwambie m2 kunaa walee walaa teriii aka podaa waleee hawakojoiii aseeeeeeeeeee ulizaaa
     
Loading...