Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli wameamua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kobe, Aug 14, 2009.

  1. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nimeona niwaulize wana Jf kweli viongozi wameamua kupunguza gharama za matumizi ya magari yao (mashangingi) kwa dhatia (kuionea huruma nchi) au ni geresha tu kuelekea uchaguzi mkuu? Then wakikamata madaraka wakamue kama kawa.!
     
Loading...