Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kweli WALKING SYSTEM ya DAR tofauti na ya NAIROBI??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 17, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    About 4 years back, nilienda Nairobi, wakati natembea downtown mchana, walinitokezea mijitu minne mirefu na meusi titii! Ilinizunguka huku wakiwa na visu, sikutaka kuleta kukuru kakara kwa kuwa nilihofia watanidhuru, walinisachi na kunichukulia simu na wallet iliyokuwa na 700 usd na kupotea huku kukiwa na watu wengi sana, lakini nobody cared!.. Nilifanikiwa kurudi Dar, nikakutana na rafiki yangu mmoja Mkenya nikamsimulia masibu yaliyonikuta, kisha nikamuuliza kwa nini ile mijizi imeacha watu wote na kunivamia mimi? Alichonijibu kiliniwacha hoi, Aliniambia kuwa wale wezi kabla hawajamvamia mtu kwanza wanaangalia WALKING SYSTEM yake, Na WALKING SYSTEM ya Dar is quite different from Nairobi, na akaniambia pia kuwa kama huamini nenda Msimbazi round about uangalie watu wanavyotembea! Utawaona wanaburuza miguu kama misenge misenge!....Wana JF kuna ukweli wowote ya juu ya hili jambo??
     
  2. Abraham

    Abraham Senior Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    BAsically and unfortunately that's a fact. Kule watu wanatembea haraka kama vile chini kunaunguza na wanachelea kuuweka mguu kwa muda mrefu bila ya kuunyanyua fasta usiungue!
    Bongoland kama ujuavyo watu wanatembea kama hawataki / hawana haraka.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hivi ndivyo ulivyo na unavyotembea.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    bwabwa una visa wewe.....mmhhh
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huyu mtu anayeitwa bwabwa anavituko huyu. Duuh! Sasa walikuwa wanajua unajiitaje mpaka wakakuvamia?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bujibuji soma vizuri, alosema hayo maneno ni Mkenya sio mimi
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha BWABWA kaniacha hoi hapo nacheka mpaka wananishangaa!!
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    What do you expect from the so called BWABWA-Vp matumizi ya lugha hapo wakuu? Kwahiyo hiyo mijitu inakaa inasubiri wabongo tu? Wacha kamba hapa bana, warwanda wanatembeaje nao? Kwasababu ulikuwa unatembea kibwabwa hawakukufanza mchezo mbay weye?
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Au Bwabwa ni "Bwabwa" kweli? Ni swali tu sorry kama nitakukwaza.
     
  10. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha hahahaha......nimecheka mpaka nimewashtua watu.....ni kweli kabisa hii story inaeleza hali halisi ya wabongo walivyo
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bujibuji hajakosea..
    Wewe ni bwabwa na walikuona unaburuta miguu.
    Imekaa safi kweli hiyo.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    huyo rafiki yako alijua wewe senge na ndio mana alikwambia hivyo,maana anajua ulipokua nairobi ulitembea kisengesenge vilevile.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bwabwaaaaaa!!!! Kwa kweli kila siku unanishangaza na mambo yako!!
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ugomvi huooooooooooo
     
Loading...