Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli walitaka kufukuza wamasai, wameshafanya hivyo loliondo, kigamboni...Tuamke watz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Aug 16, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    katika watu wanaoendelea kusaini petition, watanzania ni wachache ama hakuna.

    Watanzania tupo kimya kabisa, waoga, sijui kwa nini

    uoga wetu ndo unaompa Mr. Dhaifu ujasiri.

    Ofcourse Mr Dhaifu sio weak, watanzania ndo Dhaifu.

    Mabilioni yameibwa, na ufisadi mwingi umefanywa ili watanzania tupo kimya.

    Sasa wamasai waliondolewa loliondo, wakachomewa nyumba, wanawake wakabakwa, jeee hii ya serengeti ni uongo???

    Serikali walikuwa na mpango huo, hasa yeye Dhaifu anavoingilia hii wizara.

    Angalia hata Ngorongoro

    Sasa watanzania, tusaini petition kwa wingi.

    Hii hapa pinga ukandamizaji. Okoa watanzania wenzio maasai
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    mbona watu wa nje ndio wengi wanasign hii petition...kwani hapa si ndo panapotaka kujengwa barabara?nahisi kama kumuunga mkono dhaifu sababu binadamu ni bora kuliko wanyama...labda sijaelewa nifahamishwe
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na njama nzimaa mkuu wake ni Lowassa jinsi gani Wamasai wanavyonigwa huko maporini bila kuripotiwa popote ilimradi tu huyo Mwarabu apate kujizatiti himaya yake ndani ya taifa letu huku kampuni ya TATA nayo ikiendelea kumegewa 'NO MAN'S LAND' huko huko Umasaini.

    WaTanzania tusipoamka leo, kesho tutakuta MAFISADI wakiosha vyombo nakuambieni.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Msilete mada za kijinga , wamasai ni kati ya watu wanaokataa kubadilika.
    Wanataka kuishi maishaya kiporipori karne ya 21.

    Na wanapovamia Wakiwa na mifugo kwa maelfu ,mashamba na ardhi ya wananchi wengine huko Handeni,Kilosa na kwingineko mbona hamyanyui midomo yenu.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    DOMO lako kwenye avatar latosha kunyanyuka!!!!!!!!!!
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Asilimia 70 ya watanzania ni bendera fuata upepo, hawajijui. NDO hivyo, we seek for just daily break. no future
     
Loading...