Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni KWeli WAKE ZA MARAIS HUWA HAWASHIKI MIMBA KIPINDI CHA UONGOZI WA MME WAKE.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Jan 1, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    napenda kuuliza ni kweli kuwa kuna utaratibu unaombana Presidn kumpa ujauzito mkewa?
    Mi sijawah kuona..wala kusikia mke wa Rais fulan yu mjamzito,

    Kuna nini napenda kufahamu tu,
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja waje,watakupa jibu
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu juzi juzi wakati wa vita libya mke wa rais wa ufaransa alijifungua mtoto wa kiume na rais akaenda kumtembelea alipokua akitoka libya. Mia
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata wake wa MADIWAN
     
  5. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kwa sababu maraisi wengi mpaka anaingia madarakani umri unakuwa umekwenda na anakuwa amesha maliza kuzaa wengi utakuta ni 50+ na waliopo chini ya hapo sana sana si chini ya 45.

    Lakini mke wa Tony blair(ingawa haitwi Raisi) alibeba ujauzito mme wake akiwa
    madarakani,ila ki ukweli alikuwa ni mtoto wa uzeeni.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona mke wa Sakozi wa Ufaransa alijifugua wakati mumewe bado yuko madarakani? Au unamaanisha marais wa tanzania tu?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wengi wao huwa washazeeka,au ulitaka na yule wa pale pembeni ya bahari nae anase????????????????
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bila shaka dada Zubeida amepata jibu.
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Joseph kabla, pieere nkurunziza
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kumbukumbu zangu zinaonyesha Madaraka Nyerere alizaliwa 1964. I stand to be corrected.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mke wa nicolas sarkozy bi. Carla bruni, alijifungua mtoto wa kike tarehe 20/10/2011. sema sasa hivi natumia simu ningekuwekea link ukasoma mwenyewe. Mia
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yule mke wa 3 wa j.k si anamtoto mdogo?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,135
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Siyo kweli
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mke wa rais wa daruso johnson selemani alijifungua wakati mumewe yupo madarakani
     
  15. B

    Bonge JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mke wa cameroon wa uingereza pia amejifungua mumewe akiwa madarakani
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wewe ni nouumaaa
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Thandekile Matina Zuma alimzalia Rais wa Afrika kusini Jacob Zuma mtoto wa 20 mwaka 2010 october.
    Jacqueline Kennedy mke wa Rais wa Marekani alimzalia mtoto wa kiume anayeitwa Patrick Rais wa marekani bwana John F.Kennedy katika hospital ya Otis air force base hospital tarehe 08/08/1963. Mia
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Maswali mengine yanaitaji kushirikisha ubongo wako kidogo.
     
  19. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    President----> The leader of a REPUBLIC, The person in charge of some organizations- clubs, colleges, The Bank, etc.
    Mkuu fafanua Rais wa aina gani hapo juu kwenye red ili usaidiwe.
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kwa bongo rais anaongoza akiwa na miaka 50 unategema mke wake atakuwa na umri gani
    zaidi ya 45 tayari ishakuwa menapouse
    kwa marais vijana sawa nunga mkono.
     
Loading...