Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli vyuo vitachelewa kufunguliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njaare, Feb 29, 2012.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana JF naomba kama kuna mwenye uhakika. Nimepata tetesi kuwa baadhi ya vyuo vikuu ambavyo wanafunzi wake tuko likizo fupi ya kumaliza semester 1 vitachelewa kwa kuwa loan board haina hela za kutupa kumalizia huu mwaka. Mi niko kijijini. Naomba kama kuna mwenye uhakika anijulishe vizuri nisijechoma nauli yangu bure.
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Unasoma chuo gan?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ucje mjini wewe,utakufa.hzo ndo tetes zilizoko kamanda.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yah hali tete pale mlimani wazee wameamua wakae kikao maana wanaona turn up ya wanafunzi ni ndogo!
     
  5. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijasikia let me find it
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo taarifa zipo, na inavyoonekana zitaathiri zaidi hivyi vyuo vya kubandika kwa Plasta kwana wapigania haki wa UDSM wameshapata chao, So ndugu wewe jiandae kwa lolote lile!!
     
Loading...