Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI KWELI UWEZI MSAHAU n KUNA WANAUME HAWAWEZI?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babygood, Jul 27, 2011.

  1. B

    Babygood Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba Msichana hawezi kumsahau mwanaume wake aliesex nae kwa mara ya kwanza hata akiwa kwenye marriage! na ni kweli kwamba kuna Wanaume hawawezi kumtoa mwanamke Bikira?
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Swali la kwanza, ni kweli mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemtoa bikira endapo tuu huyo mwanamke alikuwa akimpenda sana huyo jamaa. Sio hiyo tuu ubikira, hata kama jamaa alikuta pameshafunguliwa, kama mwanamke alikuwa anampenda sana jamaa (ujue wanawake wengi wanapoingia kwenye mahusiano, anapoamua kumpenda mwanamume huwa anampanda jama with true love) af wakaachana, na kama aliyesababisha kuachana ni mwanamume, huyo mwanamke atabaki na hilo kovu moyoni whenever such memories come in her mind.

    sina uhakika ila ni mtazamo wangu tuu
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijaribu kutafakari kwanza ila nadhani kuna ka ukweli hapo!
     
  4. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    inaelekea wewe sio mwanamke
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    Yes. kuna namna mbili positive or negative, kama mara ya kwanza ulimtumia kinguvu hatakusahau katika maisha yake kwa ukatili wako, kama mlikubaliana akakupenda akawa tayari kujitoa kwako ukampokea vizuri ukampa penzi la kweli kisha ikatokea mkaachana kwa amani, kwasababu zilizo nje ya uwezo wenu kweli atakukumbuka sana( atakumis) kama ilitokea mkaachana kwa shari, hatakusahau kwa ubaya wako;
    hiyo ya pili kweli sijui, mimi ninavyo jua kinachotoa bikira si mwanaume ni uume.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh!mi yamenizid umri haya mambo naogopa kukomaa bure
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yanaweza yakawa yamekuzidi umri lakini unayajua, embu mwaga vitu hapo tuokote!
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama kuna jibu la moja kwa moja, ila msichana au mvulana kumsahau mtu aliyekuwa naye kwenye mauhusiano ni ngumu ila inaweza kuwa kumbukumbu nzuri au mbaya.
    Pili,sidhani kama kuna mwanaume rijali hawezi kumtoa binti bikra sema kuna wanaume hawapendi kufanya hilo tendo kwa karaha mara binti akung'ate,kulia kwa sauti na hata kupigwa hivyo hawapendi kumtoa mtu bikra.

     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mie hata simkumbuki bana,jinsi navosuuzw moyo wangu,mpaka itokee kama nimeulizwa au kujibu swali kama lako.la sivo hata simuwazii
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mwanamke tupe uzoefu baby
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kidole na mazoezi yana weza yakamtoa mtu bikira yake si lazima ume
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hili swali mbona linaulizwa mara nyingi hivi lina maslahi kwa taifa kweli?
     
  13. giningi

    giningi Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama aliyekutoa bikira ndiye aliyekuoa inakuwaje?unakuwa ukimkumbuka akiwa kazini au?
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi kumtoa mtu bikira ni swala la physical body use, su ni pamoja na saikoloji pia?
     
  15. N

    Ndetanyau Member

    #15
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 8, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    its gud topic, endeleeni kuporomoka bhana.
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2013
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Utasahauje?
    Mimi nawakumbuka wa kwanza mpaka wa 32.
    Au ulikuwa unamaanisha nini?
     
  17. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata kwenye rasimu ya katiba mpya ipo hiyo!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama unachoogopa ni KUKOMAA BURE kam ziw wei najitolea kukukomaza kwa gharama...
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mh..! na warioba amethibitisha hilo!?
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2013
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hizo bikra zikoje jamani...
    sijui vijana mshaona ndo kamladi?
    kwani ukitoa bikra dudu linabadirka rangi?
    sasa nini faida ya kuhangaika kumtoa demu bikra?
    na ndo maana nao wanawapiga kanda la kichwa kwa bikra za kina JET LI!
    mazima!
     
Loading...