Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli utumishi wamwaga maia ya kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mayu, Oct 18, 2010.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wadau mwenye uhakika na hili tunaomba mtupe link au mtumwagie hizo nafasi hapa jukwaani na sisi tulio porini tujaribu nafasi hizo
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yes nimeona ktk gazeti la mwananchi, hebu jaribu kufungua web ya www.utumishi.go.tz naona ipo bize, keep on trying
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kweli iko bize sana, nimejaribu na haifunguki
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    ukiona hivyo ujue zishajaaa huko mlipoona ni kupitia principle zaajira usikate tamaa lakini yesu yu pamoja na si
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Amina.
    lakini mkuu tusije tukafungiwa kutaja hili Jina Kuu kuliko majina yote.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu lazima wajue atutegemei wajomba kama wengine kupata kazi yupo mkuu mmoja huyo ukitaka lolote anatoa lazima wamjue wamheshimu karibu mpendwa..
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
Loading...