Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli usiposex mda mrefu unaumwa kiuno?????????

Discussion in 'JF Doctor' started by BINTI77, Feb 5, 2012.

  1. BINTI77

    BINTI77 Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni msaada kwa hili,sielewi kama ni kweli usiposex mda mrefu kiuno kinasumbua au yanakuwa ni maradhi mengine tu,
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Makubwa, hivi hawa MoEVT wana mpango gani?

    Binti yangu, hakuna uhusiano wa maumivu ya kiuno na kutokufanya ngono. Kama kiuno kinakuuma nenda hospitali usiende kutafuta wa "kukinyoosha" sawa eeh?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu. mwenyewe nina wiki mbili sijasex nahisi kiuno kuuma. dah? umejuaje?
     
  4. BINTI77

    BINTI77 Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa kunifahamisha baba, si kwamba nilitaka kunyooka,ila nimeuliza ili nijue manake watu wanasema hivyo.
     
  5. BINTI77

    BINTI77 Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha,we mwana wee,wiki mbili tuunatangaza ukimaliza mwezi si utapofuka?
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    UUmwe kwa misingi ipi?Acha kujilemaza!Sasa mkeo/akijifungua au mumeo akiumwa mwezi si utachapwa nje wewe?
     
  7. sterling

    sterling Senior Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dunia ina mambo,,, hili nalo sijui kama lina ukweli,,,, maumivu yakizidi (ya kiuno) muone daktari
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    sio kweli.mimi nilikaa zaidi ya mwaka na sikupata tatizo lolote lile
     
  9. BINTI77

    BINTI77 Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hasira basi jamani.nimeuliza ili nijue.
     
  10. BINTI77

    BINTI77 Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kisukari kwa munielewesha.
     
  11. BINTI77

    BINTI77 Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikamuone daktari nisifuate manbu ya watu/
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa nilipo nina mwaka na nusu bila nanihii na niko fiti tu!
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    toka umezaliwa mpaka ulipoanza sex ni zaidi ya miaka 16/17/18 etc. je kabla hujaanza sex
    uliwai kuugua? hizo ni tabia ya "Maharage ya Mbeya" mkemee huyo Shetani!

     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ndio kitakuuma tena sana, na utakosa afya imara hebu njoo nikutibu soon!
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebu nione nije nikuchecheki kama kimesababishwa na kuto kudo au ni vvinginevyo karibu uckubali kuteseka na maradhi tabia yanayotibika
     
  16. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Si kweli............:A S 465::A S 465:
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwanza, kusema "muda mrefu", it's too subective. Mda gani, wiki mbili, mwezi, miezi sita, mwaka au zaidi ya mwaka? Kila mtu ana muda mrefu wake, kuna wengine siku tatu ni muda mrefu sana wakati wengine hata mwaka bado haujawa muda mrefu. Inategemea na uchu, maumbile, upatikanaji wa sex yenyewe n.k.

    Pili sio kweli kuwa usiposex kwa muda mrefu utaumwa na mgongo. Hata hivyo, wataalamu wa afya ya uzazi wanaamini kuwa kusex kuna faida nyingi kuliko hasara. Angalia hapa. Lakini si kusema kuwa wale wasio sex hupatwa na matatizo ya afya. Ingekuwa hivyo, waumini wasio sex wangekuwa wote vibyongo kwa kuumwa na migongo. Kuna hata imani kuwa wale wasio sex wanaishi muda mrefu kuliko wanao sex. Yote yote, akili kichwani mwako BINTI77
     
  18. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    kama ni kweli ningekua natembea nimeinama,,,
     
  19. M

    MAGATA Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh..................sina swali mpaka usawa huu.
     
  20. BINTI77

    BINTI77 Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kweli nimeamini haina uhusiano wowote ni uswahili.
     
Loading...