Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli usipompiga fix(uongo)humpati mwanamke kirahisi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 13, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau wa JF!
    Hivi jamani,bila kupiga porojo za uongo na kweli kwa mwanamke,unaweza kumpata kiurahisi kweli bila kupigwa calendar?
    Maana hawa dada zetu wanadai sisi wanaume ni waongo sana,sasa nauliza,bila uongo inawezekana?
    Yani bila hata ya kudanganya ule uongo wa "Zamani nilikuwa nacheza sana Basketball..."
    Kuna mtu anayevutiwa na LOSER kweli!?
    CHEERS!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Heri kuwa mkweli ili akikukataa unajua kabisa hakupendi,maana anaweza akakupenda kwa uwongo wako na baadaye akigundua anakuacha,ila kama umemweleza ukweli na akakubali na kukupenda basi sio rahisi kukuacha kirahisi maana anajua situation yako.
    Pia kumdanganya mtu ni kucheza na feelings zako,unaposema uongo na mtu akaamini na kujenga imani yake kwenye uongo ni kuchezea feelings zake,maana kila mtu anasababu za kumpenda mwingine,we ukijibambikia sifa zingine ambazo huna na akakupenda kwa sababu hizo basi we utakuwa umemchezea feelings mtu ambaye amekuwa mkweli kwako.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    JF tujiangalie jamani tusije kuwa Womanisers make mwisho wa siku haya mambo yatastick vichwani hata machoni petu


    Huu ni mtazamo tu washikaji msijenge chuki
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inategemea mwanamke wa likizo time au wa fulltime.
    Kama ni full bora muwe wakweli
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kwenye penzi lazima ulinogeshe kwa kauongo kidogo kanakokaribia na ukweli,ila kasizidi.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    kama unataka kumkosa demu wewe mwambie ukweli.kwanza wenyewe wanapenda kudanganywa.ukisikia hanywi pombe.basi wakati wa kumuingia mwambie wewe mlikole.
    TAHADHARI;
    1.danganya tu iwapo una uwezo wa kukumbuka ulichosema.
    2.danganya iwapo huna nia ya kuwa nae maishani.
    3.kama ni uongo uwe uongo kwenda mbele.siyo ujichanganye uanze kuongea ukweli.
    4.kuwa makini hawa madada ni wajanja sana wa kudadisi na wanachezwa sana na machale.Mia
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hua mara nyingi haijalishi unachoongea...
    Ni the way unaongea na kuwakilisha hizo sera..
    The attitude yako combined with proper confidence...
    Na the package... You as a man in general...

    Observe hizi tofauti of the same words different men

    Man A
    Mrembo nimekupenda ila mbaya, yaani nimekosa amani juu
    yako kabisa, nitahakikisha nakupa raha zoote na utapata
    taabu ya kufikiria kukutana guest mana naishi kwenye nyumba
    yangu... ukiwa namimi hutajuta nakwambia...

    Man B
    Dada wewe ni mrembo saana, samahani nitaruhusiwa kukuita mrembo?
    Nimetokea saana kuvutiwa na jinsi ulivyo kwa ujumla na ukinipa bahati
    ya kukubali kua wangu nitajitahidi kadri ya uwezo wangu usipate shida....
    naongea haya si kukupa tu ahadi bali kukutoa wasi wasi maana najua hatuaminiki...

    Na kama wasi wasi wako wa kukutana nami nishida utachagua sehemu
    yoyote upendayo hata ukitaka iwe kwangu... ingawa nyumba yenye bado gofu design....
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi nikitumia uwongo huwa sifanikiwi
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    why udanganye?
    Mdanganye usiyekuwa na malengo nae. Na si umwambie tu ukwel, ili achague kunyoa au kusuka?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama unataka kuosha rungu tu fix muhimu maana ukimwambia unataka kukata kiu hupati ng'o
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wanawake Hawapendi ukweli wote ,unless utakua unatongoza tu huweki mtu ndani!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mwanamke hajawahi kudanganywa ki-mapenzi basi huyo atakuwa ni Bikra!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha swala ni kumpata
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    teeehhhh
    hata mimi niliwahi
    kuingizwa mitini mmmhhh
    maana kuna wengine sio waongo
    bali ni walimu wa uongo ..( professional)
    mtu anakwambia kitu kajitayarisha
    mpaka na evidence anazo kula legi..

    ndio maana sasa mwanaume akiniambia kitu
    inachukua muda ku mwamini.
    .
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uongo sio njia ya Kumpata Mtu.....,
    Lakini Ukweli ni Kwamba...., Everybody Lies........

    Pia ukimpata mtu sababu ya kumdanganya sio kwamba sound zako zimefanya kazi huenda anajua kwamba unamdanganya lakini bado anakupenda,

    Na kama ukweli ni "Yaani huyu Dada Simpendi nataka tu nimpoteze muda wake alafu nimpige chini..." Basi hapo kweli ukisema ukweli huwezi kumpata.....
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    sisi wenyewe tunajua kwamba siku hizi lazima mtuzingue.so hata kama mwaka ntakusubili tu coz nia ni moja tu kukupata.tunawajua.MIA
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haha, wakuu........... uongo si mzuri lakini kwa haya mambo.......... uongo unasaidia kidogo japo siku zote mkumbuke kuwa njia ya muongo ni................ mtu smart, kama ana mapenzi ya kweli, atadanganya kwanza na akishajihakikishia kuwa kampata huomba radhi na kumweleza ukweli............... kwangu mimi vyote vinalipa kutegemeana na mtu mwenyewe anayehusika na mazingira tuliyomo................
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    kweli inanishangaza sana
    jinsi mwanaume atakavyotoka
    out of his comfort zone kukudanganya
    mpaka unaamini... yamenikuta mpka leo
    najiuliza hivi ilitokeaje tokeaje.. mmmmhh
    kuna watu wamezawadia zawadi ya uongo kwa kweli
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kudanganya ili kumpata mwanamke.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    nadhani umepata somo
     
Loading...