Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli upo nje unabeba maboksi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Jul 24, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unafanya kazi gani? Kweli unabeba maboxi?

    Ningependa kuona unaniambia kazi gani unafanya huko nje ya nchi.mfano kama wewe ni chef. Utaandika MIE CHEF

    Basi tu maaana wabeba maboxi bado kichwani nafikiria mnabeba kweli wengine na elimu zenu

    Natanguliza ili wanaoogopa ulaya wasidhani ni hali ngumu maisha wakitaka amia huko.

    Najiwahi - mie nilisoma na kurudi tz.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Uko TZ, unakwiba pesa za wananchi maskini?
    Hii kasumba ya kudharau kazi halali za watu zinazowapatia pesa halali inasikitisha sana!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Crap.........
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Eeeeeeeee
    Kazi IPO ..
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hii inaonyesha uwezo wako wa kufikiri ulivyo mdogo..hii ndiyo inawafanya watanzania hasa vijana kuwategemezi na kuomba omba(kupiga mizinga)nchi za watu hawachagui kazi na wala kazi ya mwenzio haikusaidii chochote..unafikiri mtu akiwa CEO inakusaidia nini wewe?muhimu nikuwa angalia maisha yako binafsi na farmilia yako.Imagine mtanzania yuko nchi fulani anabeba mabox anatangeneza dollar4,500 kwa mwezi..akirudi bongo ataipata hiyo pesa compuni gani..

    Napenda kuwatia moyo watanzania wenzangu walioko nje akitafuta cash kwa nguvu zao zote wasikate tamaa mradi unapata chochote cha kuwakumbuka Ndugu zako bongo basi fanya kazi kwa bidii hajarishi hiko katika mazingira gani ya kazi,siku ukisikia kuchoka basi unaweza kurudi nyumbani na tutakupokea na mikono miwili..
     
  6. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Endeleeni kubeba maboksi, kuwa mayaya wa watoto, kusafisha mazingira na kufanya usafi na kupanga bidhaa katika super market, na wale mlioko south africa (maana nako ni ulaya) endeleeni na ile biashara yenu, hii yote ni kujipatia kijungu jiko na hata kutukumbuka siye dugu wa bongo 2naoishi chini ya dola.
    Nyumbani ni nyumbani lakini hali inatisha sana, endeleeni kukomaa.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kazi ni kazi mkuu...
     
  8. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Jamani bongo hari ngumu usipime wala usiambiwe na mtu..kama huamini uliza mabalozi wangapi au unawajua wewe wakitanzania wanapomaliza mda wako wakiwa mabalozi au kustaff wanarudi bongo?
     
  9. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maboksi yapi hayo wanayoyabeba ya mizigo au ni modern swahili
     
  10. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    akili za watu na maisha ya kila mtu binafsi ni ya ajabu sana umesoma,umejielewa na unajua lengo lako kwanini unganganiye kuishi ulaya kwa kubeba mabox tena hadi jina lako unachange kisa ulaya,wanao sema bongo hamna siyo kweli 25 percentage,kuna new opportunity kibao kwa mtafutaji wa kweli wa maisha,rudini nyumbani au ufe na stress ulaya.
     
  11. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe unaishi karne gani? Bado unachagua kazi? Mh umenishangaza sana mkuu!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Crap.
    crap.
    crap.
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ninabeba maboksi
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu hawa watu wengi walioko ughaibuni kama hawakwenda kwa pesa za ufisadi wa baba zao basi ni wazamiaji! Kwa maana hakuna mtoto wa mkulima kule Tanganyika Masagati anayewaza ku-afford kwenda ulaya! Halafu wanajifanya wana uchungu na nchi hii! Hawa nao ni sehemu ya kansa ya TZ!
     
  15. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ni kazi bora mkono uende kinywani..
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hao wazamiaji nao ni kina mambo safi!?
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    NNN anapig bx
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kwanini mtu anafanya kazi? Ukishajua hilo basi hutajihangaisha kuulizia kazi za watu.

    Ukishajua mtu anabeba au kushusha box, kuendesha taxi, kusafisha barabara au hata kutunza wazee so what? Utawapa ajira mbadala unazodhania zinafaa?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    afu mkiona mtu katoka nje mnamganda kama ruba, huku unadharau kazi zake. kazi yako haimsaidii mtu ndugu,acha kila mtu akomae kivyake.hapa bongo kuna siku nili-serv-iwa juice na dr wa wanyama kwenye aeroplane!tukafurahi kuonana na kufurahia maendeleo!
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    bora kubeba mabox kuliko maisha yenu bongo
    mimi sio proffesional lakini naondoka na dollar 2000 kwa mwezi
    napata hela nyingi kwa mwezi kuliko mbunge wako
     
Loading...