Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli udini ni propaganda inayotumiwa na ccm mikoa ya kusini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, May 9, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifika mikoa ya Lindi na Mtwara nikakuta wananchi wa kule wanazungumzia na kukazania kuwa CDM ni chama cha Kikristo, wanafikia mpaka kusema kuwa Kiongozi wake ni Padri. Wananchi wa kule wanasema mpaka kwamba ni Heri waichague CUF na sio Chadema kwa sababu ni chama cha Kikristo.

    Hizi ni Propaganda Hatari sana, kwani zinadumaza Demokrasia na Zinawagawa Wananchi na Ni Hatari kwa Maendeleo na Usalama wa Taifa letu.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    CDM wajikite hii mikoa ya pwani!... kuna wapiga kura kule...!!! hatuitaki CCM 2015
     
Loading...