Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli tusherekee sote?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maimbi, Nov 16, 2011.

  1. m

    maimbi Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hiv kweli tusherekee sote nusu karne (miaka 50) ya uhuru? Au tulie sote kwa miaka 50 ya magamba ya unyonyaji ukandamizaji wa maskin,mfumuko wa bei ,elimu mbovu. Tushirikiane sote wanaharakat tuikomboe nchi yetu mikononi kwa magamba.
     
Loading...