Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli TCU wametoa machaguo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ance4, Aug 11, 2011.

  1. A

    Ance4 Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mda mfupi uliopita, nimepokea simu kutoka kwa wadau kwamba TCU wametoa majibu, lakini kinachoniumiza mpaka sasa nafungua website ya TCU ipo busy, je ni kweli jamani tetesi hizi? by Alfonce Chipeta.
     
  2. R

    Rushdie jr Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa una haraka ww! Nshakwambia tangu jion 2po wote tcu hawana jipya ngoja 2waskilizie kesho
     
  3. A

    Ance4 Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia jioni baada ya kuachana na ww Rashidi au si kweli?
     
  4. R

    Rushdie jr Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naanza kuamin hadi muda huu website yao haifunguki!
     
  5. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utaratibu kwa mwaka huu umebadirika na uko hivi.. TCU walitoa machaguo, yakapelekwa kwa vyuo husika navyo vikayachuja kwa vigezo vya vyuo hivyo, halafu machaguo ya chuo yakarejeshwa tena TCU kubarikiwa na sasa yamerejeshwa tena vyuoni kila chuo kichukue jukumu la wakuwatangazia wale walio chaguo lao. Pole najua umepata usumbufu, habari ndiyo hiyo, subiri matangazo ya vyuo. kwa nini imekuwa hivyo kwa kweli sina jibu kwa sasa
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kaka uko serious ama?
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    it sounds a little bit.!! upo tcu nini jombaa.!!? sa mbona mlitudanganya na hiyo 4th of agst.???
     
  8. Edgar011

    Edgar011 Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Felow members,! Msiumize akili zenu na hawa Tcu,mtakufa na presha2. Cha muhimu mnaojiandaa kuingia chuo,mumuombe mungu mpate course mnazotaka kusoma kwa moyo wote mana unaweza shangaa una div. One halafu unapata choice ya 8. Sawa jamani?
     
  9. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahahahaahahah
     
  10. M

    Madodi Senior Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teku wametoa majina ya waliochaguliwa kujiunga na chuo hko.
     
  11. N

    Nyadunga Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Niliwapigia simu jana wakasema hadi wiki ijayo watatoa. TCU wameshindwa kufanya kama wanavyo watangazia wanacnhi. Kwanza walianza itakuwa agosti 4.sasa wk ijayo. Pesa zote wamekamua toka kwa vyuo halafu wanarudisha vyuo ndo wafanye chaguzi. kwa nini walianzisha mfumo huu kama inachelewesha utoaji taarifa ya udahili!
     
  12. Yuri G

    Yuri G Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi mi nimechoka kusubiri alafu nahisi kama mwaka huu chuo mwezi wa kwanza! Maana up 2 nw empty web yao busy mbaya na siyo first tym kuwa busy kama hakuna chuo dis year watuambie 2angalie cha kufanya.
     
  13. K

    Kanefuka Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Co kweli kama web yao iko busy,inafunguka lakini no selections relesed,wana maelezo tu ya jinsi gani ya kuomba kwa mara ya pili na hapo wametoa koz ambazo zimemis watu hivyo watakao omba kwa awamu ya pili waangalie hapo ili wafahamu uhitaji..katika kila chuo..lini watatoa,omba mungu wanataka kufanya suprise.
     
  14. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siko TCU na kukuhakikishia leo IFM wameanza katika gazeti la majira, Angalia uatakubaliana nami
     
  15. nukta

    nukta Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    wanaathirika wenzangu wa tcu nashauri tuachane na hawa jamaa wa tcu, tuelekeze macho na masikio katika web za vyuo tulivyoomba kwani wenzetu walioomba na kuchaguliwa katika baadhi ya vyuo wameshaona selection zao wakati tcu bado wamelala.
    Kwa mfano vyuo vilivyotoa matokeo hadi sasa ni IRDP, MUM, TIA, TEKU, UOA, na leo IFM...
     
  16. K

    Kanefuka Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok ok!!
     
  17. A

    Ance4 Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks all pouwaa, but tupeane taarifa zaidi vyuo vinavyoendelea kutoa through my email.
     
  18. M

    Moesk Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da wakubwa mi sina la kusema nasubiri mpaka watapo taka pengine wataka unganisha na bodi
     
  19. Cobeles

    Cobeles Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel tusibiri watoe vyuo vyote lkn je itakuwaje kama watachelewa kurelease wakat tareh Ya dedline ni 22/08/2011 cku ya J'tatu?
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [h=1]News[/h] [TABLE="class: newsTable, width: 100%, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 100%"] List of applicants for Second Round of applications


    Introduction[FONT=Arial\&quot][/FONT] [FONT=Arial\&quot]The second round of applications for applicants who were not selected under the first round is now open. Applicants can view if they are required to apply under this round by clicking the links below. [/FONT][FONT=\&quot;Arial\&quot;][SIZE=\&quot;6\&quot;]
    [/SIZE][/FONT] 1. Qualified applicants but not selected &#8230; 2. Applicants missing three (3) Credits at O'Level &#8230; 3. Applicants missing two (2) principles at A'Level &#8230;[FONT=\&quot;Arial\&quot;][SIZE=\&quot;6\&quot;]
    [/SIZE][/FONT] Please note[FONT= ]; only applicants with a minimum of three credit passes at O'Level and a minimum of two principle passes at A &#8216;Level are eligible to apply under this round.[/FONT] [FONT= ][/FONT][FONT=\&quot;Arial\&quot;]
    [/FONT][FONT= ]Further note that, there is no application payment for the above-mentioned groups. [/FONT] [FONT= ][/FONT][FONT= ] [/FONT]
    [FONT= ][/FONT] [FONT= ]For further information about deadline for applications, how to apply and available programs [/FONT][FONT= ]please click here &#8230;[/FONT][FONT= ][/FONT] [FONT=Arial\&quot] [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] Click here to view all news. [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...