Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli sio joke

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Mar 13, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli imenitokea leo jioni saa 11
    Nilikua nime simama na rafiki zangu kwenye kona ya mtaa wa Tandamiti na Congo.
    Tunakula Ice cream za Azam 1>Anakula bolcone 2>Tunakula chocstick 2>Wanakula ice lolys Enjoying our selfs
    Mara akapita mleve katuangalia kapita kama hatua 2,Halafu akarudi akasema kwa sauti kubwa>WANAUME WAZIMAAA MNANYONYA MBxxxx YA BAKHRESA.
    Tulitamani tuzutupe ice cream:shock: lakini tukazila.
     
  2. G

    GON Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili kwa kashfa huwawezi!!!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaha,wabongo hawakoc la kusema
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    kwa nini hujaitupa? Ina maana unapenda hii kitu sio?
     
Loading...