Ni Kweli Simu Za Kichina 'Zinazimwa'?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elisha Ray, Jan 4, 2013.

  1. E

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Habari zenu wakuu? Kuna taarifa nimepata kuwa simu zile (za bei rahisi) toka China zimeanza kuzimwa (kupoteza network) hivi ni kweli taarifa hizi? Maana kuna baadhi ya watu walio na hizo simu leo hii hazifanyi kazi. Najua serikali ilisema haina mpango wa 'kuzizima' kama Kenya walivyofanya au ndo inafanya kimya kimya? Wenye info watujuze maana hii itakuwa 'crisis.'
     
  2. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,436
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Hazizimwi labda baadae.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Usiogope..bado sana..
     
  4. p

    passiwa Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    baadae sana!
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kama ni biashara yako endelea tu kuagiza kwa wingi, ondoa presha..
     
  6. P

    PSM JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 544
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado ikizima iyo Yako Ndio ujue tayari!
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado kwanza mafisadi hawajapewa 10% zao kusaini huo mkataba, wakipewa mtajulishwa na mtapangiwa tarehe ya mwisho kuzitumia hizo mchina zenu
     
  8. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so tunahamia digitali?
     
  9. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Wewe kakuambia nani?
     
  10. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,375
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Natamani siku wakizipiga marufuku jamani tuungane wote tuzirudishe pale ubalozi wa china au tuunde jumuia ili tuzitoe msaada ata congo wandugu!
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mi nataka zizimwe,ili atakayemiliki kweli awe na uwezo kweli.Cyo kila mtu,mtoto,vijana,wazeze,wajinga,wapumbavu,wanaf.ngendere,mbwa,sungura.n.k.wanamiliki CMU.WHAT IS THAT?imekuwa familia ya Kambale kila mtu ana ndevu.TCRA zima haraka na orijino ianzie laki 2 na kupanda.Hatutaki cmu za buku ten.
     
  12. njundelekajo

    njundelekajo JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio cm za kichina isipolkua ni cm feki...watu wamekariri mchina ni mtu wa magumashi bt anauza mpka ulaya'''so cm feki sio za kichina
     
  13. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
     
  14. A

    Anthonio JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Bado! japo kuna jamaa wanadai sim zao hazifanyi kazi.
    Zikizima serikali iwajibike kulipa fidia maana kazi ya TBS ni nin?
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,390
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Ili wazitengenezee mabomu bila shaka?maana hata wao wanaweza kuzima
     
  16. Ng'wale

    Ng'wale JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    Tunashukuru kwa hizo fununu, lakini tusubiri tuone.
     
  17. m

    meidimu sirkon JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nchi hii hatuwezi kufanya maamuzi magumu yenye manufaa kwa taifa na raia wake,kwa hiyo bidhaa feki itaendelea kutawala soko la bibi
     
  18. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswa!
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8,141
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Hata zikizimwa Tanzania hatuna hasara kabisa, kwanza kabisa nataka wazizime leo kwani nani aliwaambia wanunue simu feki, tena tanzania kwa ujumla hakuna haja ya kuwatangazia kuzima kwa kuwa anakuna anayewaambia wanunue simu na vitu feki. Rahisi gharama. Wewe unanua simu imeandikwa sumusungu, nokilia, sono eliksong unanunua tu kama sio ujinga ni ujima.
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 3,831
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Kaka kuku anakula kulingana na mdomo wake! Sisi wengine vipato vyetu ni vidogo. Ndiyo maana vyakula tunanunua vya mafungu, sukari robo au kijiko, mkaa wa mafungu na kadhalika. Kama unataka anayemiliki simu awe na uwezo, wengine watakuambia tupige marufuku magari yaliyotumika kutoka Dhubai au Japan, yaletwe ma Hammer au VX 9! Au usafiri uwe wa ndege tu hapa nchini, je, itawezekana?
     
  21. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #21
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkuu unavyosema simu za kichina unazijumuisha na HTC?
     
  22. ethicx

    ethicx JF-Expert Member

    #22
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Ndugu unaonesha mbinafsi sana ndio nyie mafisadi mnaotaka kila kitu mmiliki nyie wenzenu wenye kipato cha chini wazidi kua chini.
     
  23. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #23
    Jan 5, 2013
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzimwa sio leo wala kesho pia zitakazozimwa sio za Mchina bali ni Feki.
     
  24. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #24
    Jan 5, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38

    Hapo watu wengi hawajapaelewa
     
  25. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #25
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,242
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    htc sio za we ki-china we ng'ombe.....!!!
     
  26. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #26
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,211
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    Wazime tu.... LIWALO NA LIWE

    Sosi mnafahamu!!
     
  27. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #27
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18

    Acha ubishi wa kijinga pundamilia wewe!! Ni sawa na useme Zanzibar siyo Tanzania. HTC imeasisiwa Taiwan ambayo ni state ndani ya china ingawa ina serikali yake lakini haina kiti kwenye baraza la umoja wa mataifa kama Zenji!! Na kwa taarifa yako sasa hivi makao makuu ya HTC yameshahamishiwa China mainland. Mbuzi kasoro mkia wewe.
     
  28. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #28
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,242
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    paka jizi wewe hata hujui unachokementi, juu umeuliza kama htc za kichina, nimekuelewesha ki-staarabu, lakini unaonekana huelew labda nikueleweshe kwa makonzi ndio utaelewa kuwa htc sio za kichina we kifudu !!
     
  29. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #29
    Jan 6, 2013
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unaota wewe!
     
  30. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #30
    Jan 6, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,242
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wanashindwa kutofautisha unaposema simu za kichina ni zipi !!!

    Simu za kichina ni zile zinazolishwa kwa kutumia majina ya simu nyingine yaani kwa njia ya forgely au zinazolishwa kimagumashi tu , unakuta simu imeandikwa nokia lakini unakuta ndani ni ya ajabu kwenye fonts n.k mfano samusng wanazo double lakin unakuta simu ya samsung ya mchina double laini lakini ndani ni tofauti kabisaa na samsung orijino,

    simu orijino/ au ambazo sio za kichina ni zipi ? zina knwn brand names, viwanda vyake vinajulikana viko wapi, makampuni yao yamesajiliwa, wamepass viwango vya kimataifa, zinaknown electronic serial numbersna hizi ndizi watakazozitumia TCRA wakati wa kuzima, kama simu haina electronic known serial number then you will be offf

    Kwahiyo simu za kichina zitakazozimwa ni hizo ambazo zimetengenezwa kimagumashi wala hazina utambulisho rasmi wa brand names , majina yao ndio hivyo ya kufoji foji tu, hakuna tbs yoyote ya dunia aliyewathibitisha, wala hazina known electronic serial numbers. mfano wa simu za kichina ambazo hata ukiiangalia unajua hii ni ya kmagumashi nokla , okia , comondo , oking , etc

    Kuna brand nyingi tu za kichina ambazo zina known brand names, vilevile ku-pass viwango vyote vya kimataifa, including have known elctronic serial numbers, like zte , huawei , etc
     

Share This Page