Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kweli Simu Za Kichina 'Zinazimwa'?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elisha Ray, Jan 4, 2013.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu? Kuna taarifa nimepata kuwa simu zile (za bei rahisi) toka China zimeanza kuzimwa (kupoteza network) hivi ni kweli taarifa hizi? Maana kuna baadhi ya watu walio na hizo simu leo hii hazifanyi kazi. Najua serikali ilisema haina mpango wa 'kuzizima' kama Kenya walivyofanya au ndo inafanya kimya kimya? Wenye info watujuze maana hii itakuwa 'crisis.'
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,774
    Likes Received: 2,296
    Trophy Points: 280
    Hazizimwi labda baadae.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,549
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Usiogope..bado sana..
     
  4. p

    passiwa Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    baadae sana!
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,549
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama ni biashara yako endelea tu kuagiza kwa wingi, ondoa presha..
     
  6. P

    PSM JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado ikizima iyo Yako Ndio ujue tayari!
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kwanza mafisadi hawajapewa 10% zao kusaini huo mkataba, wakipewa mtajulishwa na mtapangiwa tarehe ya mwisho kuzitumia hizo mchina zenu
     
  8. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so tunahamia digitali?
     
  9. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Wewe kakuambia nani?
     
  10. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Natamani siku wakizipiga marufuku jamani tuungane wote tuzirudishe pale ubalozi wa china au tuunde jumuia ili tuzitoe msaada ata congo wandugu!
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nataka zizimwe,ili atakayemiliki kweli awe na uwezo kweli.Cyo kila mtu,mtoto,vijana,wazeze,wajinga,wapumbavu,wanaf.ngendere,mbwa,sungura.n.k.wanamiliki CMU.WHAT IS THAT?imekuwa familia ya Kambale kila mtu ana ndevu.TCRA zima haraka na orijino ianzie laki 2 na kupanda.Hatutaki cmu za buku ten.
     
  12. n

    njundelekajo JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    sio cm za kichina isipolkua ni cm feki...watu wamekariri mchina ni mtu wa magumashi bt anauza mpka ulaya'''so cm feki sio za kichina
     
  13. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  14. Anthonio

    Anthonio JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado! japo kuna jamaa wanadai sim zao hazifanyi kazi.
    Zikizima serikali iwajibike kulipa fidia maana kazi ya TBS ni nin?
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,534
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ili wazitengenezee mabomu bila shaka?maana hata wao wanaweza kuzima
     
  16. Ng'wale

    Ng'wale JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa hizo fununu, lakini tusubiri tuone.
     
  17. m

    meidimu sirkon JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi hii hatuwezi kufanya maamuzi magumu yenye manufaa kwa taifa na raia wake,kwa hiyo bidhaa feki itaendelea kutawala soko la bibi
     
  18. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haswa!
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Hata zikizimwa Tanzania hatuna hasara kabisa, kwanza kabisa nataka wazizime leo kwani nani aliwaambia wanunue simu feki, tena tanzania kwa ujumla hakuna haja ya kuwatangazia kuzima kwa kuwa anakuna anayewaambia wanunue simu na vitu feki. Rahisi gharama. Wewe unanua simu imeandikwa sumusungu, nokilia, sono eliksong unanunua tu kama sio ujinga ni ujima.
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kaka kuku anakula kulingana na mdomo wake! Sisi wengine vipato vyetu ni vidogo. Ndiyo maana vyakula tunanunua vya mafungu, sukari robo au kijiko, mkaa wa mafungu na kadhalika. Kama unataka anayemiliki simu awe na uwezo, wengine watakuambia tupige marufuku magari yaliyotumika kutoka Dhubai au Japan, yaletwe ma Hammer au VX 9! Au usafiri uwe wa ndege tu hapa nchini, je, itawezekana?
     
Loading...