Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kweli Richard Madete unagombea Ubunge 2010?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mvutakamba, Aug 5, 2009.

  1. M

    Mvutakamba Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari zime enea sana hapa Magu kwamba Bw.Madete naye mhandisi amenuia kugombea Ubunge Magu .Madete mwenyewe yuko kimya baada ya kuona uvumi umekuwa mkubwa nimeona nije hapa kamvini kuuliza huenda kuna watu wana taarifa kama ilivyo kuwa kwa Mwakalinga .Kama itakuwa kweli baso tanzanet itakuwa imeanza kuchomoza watu kwa wingi toka kwenye kijiwe chao cha CCM.Yes tanzanet ni kijiwe cha wana CCM kuna kila aina ya ushahidi ,Madete wewe ni msomaji naamini hebu tuweke sawa unangoja ufanye mambo kama Mwakalinga ?
     
  2. M

    Mwaga Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini na wewe usiende kugombea au unataka kula pesa za tanroad 2.
     
  3. M

    Mvutakamba Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu majibu yako haya yana mahusiano na post yangu ama kuna kitu nimekosea kuelewa ?
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mvutakamba,

    Sijui kama Bro Madete ni member humu ndani wa yaani JF.

    Hili swali lipeleke huko Tanzanet. Hata kama yumo, sidhani kama anatumia jina lake. Na kama yupo kwa jina bandia, sidhani kama atakujibu.

    Huyu humu ndani hajulikani na itakuwa vigumu sana kujadiliwa. Labda utaje jina lake la JF na upate BAN.
     
  5. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #5
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikonge
    Mbunge wa magu ni nani?
     
  6. M

    Mvutakamba Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madete kama Mwakalinga wana uzoefu tokea tanzanet wote ni watu wa IT ka wote wako hapa ama ni wanachama wa JF .Watu wa tanzanet wanashinda maana info tanzanet ni majina na wana CCM JF ni jamvi huru mno .Nadhani wa Magu wanaweza kuja na habari tofauti na mimi , kama anataka kugombea na akiwa mwana Jamvi ashindwe kusema kwa uwazi hapa basi itakuwa maajabu kama ya Mwakalinga kusema hili leo na kesho lile lakini wote wana ongelea kitu kile kile
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    God knows mbunge wa Magu. Nafikiri hilo nitaanza kulifuatilia sasa baada ya kusikia kaka Madete kaamua kuikimbia German na kurudi home kuwa mbunge. Jamaa nakumbuka amekuwa mfuatiliaji sana wa vilio vya wanafunzi wakiwa nje. Pia ni active member wa Tanzanet. Sijui sifa zake zaidi kwa uongozi. Ila anaweza kuleta vitabia vya kiGeruma kwenye bunge letu na Tanzania kwa ujumla. Sijui na ulevi? Maana ile Octiber 1, Wageruman huwa wanakunywa hadi wanaji .......
     
  8. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wanajinanino?
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Imekaa kama ile pombe ya Pwani sijui wanaiitaje? Kabla hujaanza kunywa, wanakufunga suruali kwa chini ili ukiondoka uondoke na mizigo yako ndani ya suruali.
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweri kweri
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    All in all ana haki zote kikatiba kama ametimiza masharti yote ya kisheria na chama chake katika kugombea Ubunge au hata uraisi.

    N vizuri sasa vijana kugombea uongozi ili kuleta changamoto bungeni kama wafanyavyo akina Kabwe Zitto.

    Nasriyah
     
  12. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ana sifa agombee tu,kwani kugombea siyo kupata
     
Loading...