Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Rais kikwete Nde aliyefuta zile teaching allowance za enzi zileeee?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Jul 31, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    kwa kuwa aliahidi kuboresha elimu, na kama ni kweli alifuta zile posho za kufundishia wakati ule, basi walimu wanastahili kugoma wakati wake, na kwa kuwa baadhi ya mawaziri wanajibu hoja hovyohovyo kuwa watumishi wote wanastahili allowance si sahihi na walimu wanakila haja kugoma, kila mtumishi anastahili kudai lwake, madaktari wamedai lao, ni zamu ya walimu.

    source: mimi mwenyewe
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no ni kipindi cha mkapa,jk anaendeleza 2
     
Loading...