Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Polisi wapo kwa manifaa ya CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Sep 3, 2012.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Imefika wakati wa kujiuliza mara mbili mbili kama kweli Jeshi la Polisi lipo chini ya maslahi ya CCM

    Ni vema tukaangalia kwa kina juu ya utendaji wa jeshi hili na hali halisi ya mwananchi wa kawaida hapa TZ, huku tukijiuliza nafasi ya jeshi hili katika usalama wa jumla kwa wananchi!

    Hivi ni kweli kama Jeshi hili linatumikia utawala wa CCM ama litaumia utawala huo kwa manufaa yao binafsi !

    Kisiasa, na kiuutu, Ni kweli CCM ipo tayali kuona wananchi wa Tanzania wakiuliwa pasipo sababu yoyote ile?

    Hivi Rushwa katika jeshi hilo imefikia hatua gani, kiasi cha kukosa utu?

    Jeshi hili lina tuhuma nyingi ya kibabe, wizi na rushwa! Hii inamaanisha kuwa linaweza kununuliwa na mtu/asasi/jumuiya/chama n.k! Nini kifanyake ili kurudisha imani katika jeshi hili?
     
Loading...