Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli nyumba ndogo wanatusanifu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Nov 4, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wenzangu nambieni.

    Ni kweli kwamba hawa nyumba ndogo huwa hawatupendi wanatusanifu tu??????? Eti wanatakaga tu pesa?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    aziniye na mwanamke hana akili kabisa
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo ni swali la kuuliza polepole???
     
  4. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nyumba ndogo huwa wanatusanifu, vile vile hata sisi wanaume tunapenda kusanifiwa, utakuta mke wako ana simu mbovu hata batani hazionekani halafu imefungwa na mpira (rubber bend) lakini nyumba ndungo ina simu ya shs laki mpya safi na ina vocha za kutosha, mke wako hata hajui kitenge cha wax kinafananaje ila nyumba ndogo kila aina ya wax ikitoka ananunuliwa, nyumba ndogo ina samani(furniture) za thamani kuliko kwako, yaani huwa tunachekwa kindani ndani. Ukiwa na matatizo unashare na mke wako ukipata hela mbio kwa nyumba ndogo.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kaaaazi kweli kweli....
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    heheheeee, hii mupya kwa hiyo unamaanisha waanze kuzini na wanaume wenzao? Wonder shall never end
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    habari ya leo mdada? naona wameanza kujishtukia
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    wanatakiwa kufanya tendo la NDOA na wake zao. Kuzini ndo upumbavu,ila tendo la ndoa ni amri kabisaa japo kwa kiasi!
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mmmmmh
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    ......lol... Yaaani hii topic mpaka yachosha akili..... Wee mzima lakini??
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mie sijambo, leo tangu naanza kufungua nakutana na nyuzi zinazohusu wadada tu, naona kimvua kilichonyesha kama kimedisturb mind za watu humu
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimekuelewa bibie ila nilikuwa najaribu kuitafakari ile post, mwandishi kasema "Anayezini na mwanamke hana akili" sasa nkajiuliza kwa hiyo ni ruksa kwa mwanaume kuzini na mwanaume mwenzie?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mtoa mada, ukitaka kujua kama nyumba ndogo inakusanifu ama vipi:
    1 filisika/fulia
    2. poteza kazi
    3.ugua muda mrefu
    ukumbuke mrudisho nyuma baba :washing:
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    asante kwa kuelewa. hiyo ya mwanaume na mwanaume mwenzie, ngoja ruta aje manake mstari wake una maneno makali sana mie siyawezi huwa nayasoma na jicho moja. ila nao wanaambiwa hawataingia mbinguni

     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Umeona eeh?? Hadi Love connect kuna mtu katangaza eti anatafuta mpango wa kando.....lol
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Wifi King habari yako bana???
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnnnh hii mada hebu nichaaape laaapa
     
  18. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo ni wasanifu! Tupo kibiashara zaidi, tunaitaji maangalizo tofauti coz siyo mkeo, na ndiyo mana ukatupa jina la nyumba ndogo. Kwa hiyo tupo kwa mkataba tu, kinachomfanya awe na wewe ni maslahi, sasa kama maslahi hayapo ndiyo utaona wanakusaanifu coz tunatambaa kuangalia ustaarabu kwengine!, kwani mwajiri wako akifilisika wewe unamsaanifu unapobwaga manyanga? hapana, wewe unaomba kazi sehemu nyingine coz upo pale kwa maslahi bana! Je ungekua na hisa kwenye kampuni ungeondoka kama inafilisika? hapana, ungejitaidi kuinusuru kwa kila hali hadi tone la mwisho kama Gadaffi alivyofanya kwa nchi yake! Hivyo ndivyo kwa nyumba ndogo, yeye hana hisa na wewe, mwenye hisa nawe ni mkeo. NYIE NDIYO MNAJIHISI MNASANIFIWA WENZAKO WALA TUPO KAZINI BUBULAKE. wanaume muwe na akili za mbayumbayu msije mkajigonga kwenye jiwe ukijifanya unakomaza mdomo
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Trustme I trust you
     
  20. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani nyumba ndogo wanakula kiulaini taratiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu ,mkeo ndo mliaidiana mtakuwa wote kwenye shida na rahaa nyumba ndogo ni vibuudisho wamekuja mjini kutafuta mtajijua na tamaa zenu .nyumba ndogo huna mkataba nayo wao kazi yao ni kula vichwa tu
     
Loading...