Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli NnauyeJr hawajui Mbowe, Slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Oct 18, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimesoma katika gazeti la Tanzania Daima na kukutana na hii kali ya mwaka, Eti Nape Hawajui Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) na Katibu wake, Dk. Willbrod Slaa katika duru za siasa nchini. Alikuwa akijubu tuhuma dhidi ya chama chake juu ya kile kilichodaiwa kuwepo kwa mipango ya kuwabambikizia kesi baadhi ya viongozi wakuu wa CHADEMA kwa lengo la kuwadhoofisha wao binafsi na chama kwa ujumla.Nape alisema hawezi kujibu madai yasiyokuwa na maana na pia hawajui hao wanaoitwa Mbowe na Slaa.

    "Nimesahau kama wapo Dk. Slaa na Mbowe ndiyo unanikumbusha wewe," alisema na kuongeza kuwa viongozi wa CCM hawajakutana mahali popote kuzungumzia suala hilo na kueleza kuwa huo ni upuuzi usiokuwa na mashiko.


    Nape alidai kuwa viongozi wa CCM hawana muda wa kuwafikiria CHADEMA, kwani si chama chenye maana kinachoweza kuwasumbua wala kuwapotezea muda.
    "Uchaguzi umekwisha, hatuna muda wa kuwafikiria viongozi wa CHADEMA, kwanza si chama, sasa tunafikiria kutekeleza ilani ya chama chetu,'" alisema.

    Alisema kuwa viongozi wa CHADEMA ndio wenye muda wa kuwafikiria viongozi wa CCM na kusema, "Wao ndiyo wanafikiria, ‘tumfanyeje Nape na JK'."


    Majibu ya Nape yamekuja siku mbili tu baada ya kutoa matusi mazito katika mkutano wa hadhara uliofanyika jijini Mwanza.


     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,134
    Trophy Points: 280
    Kumjadili Nape ni kumpa umaarufu usio wake. Kitendo chake cha kuporomosha matusi Jukwaani kimenifanya nimuone kama kiongozi mwehu na kuanzia sasa sitajadili lolote limhusulo Nape. Ni kupoteza muda tuu.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani Nape akiwajua Slaa na Mbowe inawasaidia nini?
    Kwani kazi zao hazitatekelezwa kwa kuwa Nape hawajui?
    Mi' nadhani siasa zetu za majitaka kwa viongozi wa aina hii
    ndizo zilizotufikisha hapa...
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hatumshangai huyo nepi mbona hamtambui hata baba yake mzazi ?Atuambie lini alienda kumuona Profesa huko India anakougulia?
     
  5. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kadri siku zinavyokwenda, uwezo wa kufikiria wa huyu kijana mwenzetu unashuka kwa kiwango kikubwa. Kwa sasa umefikia lever ya Makamba Snr!(Uropokaji nakusahau alichoong Baada ya mwaka nafikiri atakuwa lever ya Kingendu ( msanii mchekeshaji asiye na mvuto)
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh, mimi simo...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Atajibeba na kujifariji
     
  8. s

    smz JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani imefika wakati wa kusitisha kuandika habari yoyote inayomhusu nape. Maana mwenzetu tunashindwa kuelewa kama ndo siasa hizo au lipo tatizo la msingi. Naogopa tusije onekana wote kama yeye.

    MOD: tafadhali naomba thread yoyote inayomhusu nape ipige chini.
     
  9. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,413
    Likes Received: 3,272
    Trophy Points: 280
    Kajitahidi kuwa muwazi kwa kutangaza upumbavu wake, iliyobaki ni sehemu yetu kujua kama anahitaji kusaidiwa na kwa kiwango kipi au lah.....
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wanaomtukana Rais hapa JF tunaendelea kuwasikiliza kwa nini kwa NAPE tusimsikilize akitukana matusi
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna umuhimu gani Nape kama Nape kuwatambua viongozi wa chama chochote cha upinzani ( including Mbowe na Slaa).

    Wananchi wanawatambua. Kwisha.
     
  12. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu tusimpe umaarufu nape a.k.a vuvuzela la CCM. Huyo ni mtu mdogo sana kumzungumzia.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nape anamjua huyu kamanda tu
    [​IMG]
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nape+ mkorogo+twaarab = xenge
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    awajue asiwajue haisaidii.
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo anashangaza,hata kama ni dharau ni zaidi.kwa nafasi yake ya kiuongozi chamani huwezi sema humtambui mtu ambaye aligombea urais na kumtoa jasho vilivo JK,wala kutomfahamu mtu ambaye pia ni mbunge wa Bunge la Tanganyika/tanzania na kiongozi wa kambi ya upinzani. All in all atambue asitambue hali ni moja tu
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Siwezi kumjadili mwehu, nasijekuwa mwehu na mimi
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna mtu aliniambia kila anayetamani kushikisha wenzao ukuta ni hasira za yeye kushikishwa ukuta akiwa mtoto,sasa huyu dogo msimlaumu sana labda akili ilidumaa kwa sababu ya hiyo kitu kupigwa sana.
    tumwombee alikuwa mlokole alituimbia kanisani hapa singida kumbe masikini ya mungu alikuwa ameshaathirika kisaikolojia,alikuwa anasubiri akue apate madaraka ili aje kulipiza visasi ila namshauri kama ni visasi awalipie hao wazee wa ccm waliomlaghai na kumshikisha hiyo kitu.
    masini yule mzee na uadilifu wake alifikiri ndani ya chama ni wa\zee wenzake kumbe wanamuharibia mtoto.
     
  19. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani tanzania tu rais?kama hata huko ccm wamemchoka kuendelea kumbeba ni makosa makubwa.mungu ibariki tanzania.
     
  20. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    heeeeee hebu tuweke vizuri hapo.. Kwani huyo pumpers ni mzao wa nani???
     
Loading...