Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ni kawaida

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mamkindi, May 21, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa namfahamu ameshaoa, kaniambia kuwa ni kawaida ya wanandoa kucheat. Nimepatwa na mshangao kwa hiyo hata mie nikingia kwenye ndo mume wangu akicheat nione ni kawaida tu
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huwezi jua, labda ukichukulia ni kawaida ikitokea akacheat itakupunguzia stress na ukaishi miaka mingi...
    Anyway kila mtu ana mtazamo wake kulingana na jamii iliyomzunguka kitu ambacho unapaswa kukiangalia kabla hujachukua ushauri wa mtu na kuufanyia matumizi
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    anakutaka huyo...
    kimbia zinaa hapo...
    hana lolote...
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tanzania sex ratio (males per 100 females) = 96

    Source: Tanzania in Figures (NBS, 2010)
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si kweli kabisa lakini just keep in your mind, you cant change a cheating partner kama nimchezo wake, ataendela nao tu...mtu aliye wahi kusex nje ya ndoa, hawezi kuwacha kamchezo hako :biggrin:
     
  6. mamkindi

    mamkindi Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Smile ulijuaje, kama ulikuwepo alivyokuwa ananiambia
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini kaanzia mbali sana!
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Yaani wew hujasanda tu???
    jamaa anataka mzigo
     
Loading...