Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ni dawa ya mhemko kwa wanfunzi

Discussion in 'JF Doctor' started by Jewel, Sep 29, 2011.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hallow wana JF hivi kuna ukweil kwamba mafuta ya Taa ni dawa ya mhemko kwa wanafunzi maana shule anayosomea binti yangu ni ya boarding na ni wasichana tu .Shule hiyo wanatabia ya kuwawekea mafuta ya taa kwenye vyakula na maji ya kunywa ili wawapunguzie mihemko. Je haina madhara kwa baadae?
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka hata mimi nilipokuwa high school(wavulana tupu), nakumbuka sometimes ladha ya msosi ilikuwa kama ina mafuta ya taa hivi!.
    na jiko lililokuwa linatumika kupikia ni la Kuni, kwa hiyo ishu ya mafuta kuingia kwa bahati mbaya kwenye msosi ilikuwa haipo!.
     
Loading...