Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli necta hawaku-post matokeo ya kidato cha nne mwaka 2006?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dr-of-three-Phd, Aug 30, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli necta hawaku-post matokeo ya kidato cha nne mwaka 2006?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me mwenyewe cjawah kuyaona,na nlikuaga m1 wa wahitimu wa mwaka huo?
     
  3. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yani mm mwenyewe nimeyatafuta mpaka nimegonga mwamba. Nimeenda mkoani wanasema hayakutolewa huo mwaka sasa sijui tutayapataje;
    wadau tusaidieni jamani tunashida nayo sana.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ka unashida nayo c uende necta direct watakusaidia.
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mi ninayo kwenye hard copy,kwani mwenyewe nilikuwa mhitimu mwaka huo!
     
  6. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sasa nitayapataje jamaa yangu? fanya msahada basi mawasiliano kama vp
     
  7. M

    MANZI Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Overall Gpa =jumla ya mwaka wa kwanza+jumla mwaka wa pili+jumla mwaka 3 gawanya kwa miaka uliyosoma
     
Loading...