Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ndoa ya Clouds Fm na CCM ishafungwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, May 5, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimekuwa msikilizaji mzuri wa hii Radio Clouds FM but now naona inaanza kunitia kichefuchefu,Nashindwa kuelewa kama hii Radio imegeuga uwanja wa kisiasa mara wanawashutumu CCJ, mara TUCTA mara MR Mkoba wa walimu, mpaka sasa sijailewa hii clouds ina mlengo gani, WanaJF nisadie
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwanza shule hamna...wote ma-em-siiiii.....
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Hawa wameajiriwa na serikali ya Sisiem ili Kuwapigia kampeni na kuisafisha.
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ina lengo la kuelimisha, kuburudisha na kukosoa mkuu...
     
  5. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na ZionTZ kuwa watangazaji wa Clouds ni mazumbukuku hawana msimamo wa maana. Mwanzoni nilidhani watajirekebisha hususan katika vipindi vyao lakini kadri siku zilivyokwenda nimeona ni maboara wakubwa. Mfano magazeti yameandikwa jambo fulani wao wanaongezea maneno yao ambayo yanapotosha ukweli na maana ya suala zima linaloongelewa. Hakika Clouds ni wachovu na wasikilizaji tumewachoka. WABADILIKE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Wanajifanya wao ndio wana msimamo wa serikali au Chama fulani cha siasa- hiyo si kazi yao.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mchaga nakubaliana na wewe kwamba wanaelimisha na kuburudisha but kukosoa sikubaliani na wewe, wanakosoa wapi?
     
  7. w

    wasp JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I would advise you to stop listerning to this redio. It has already lost substance and direction.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks Wasp nafikilia kuacha kuisikiliza kabisa mana ningekuwa na uwezo na nikapata ruhusa ningeenda na bunduki nikaanza na mmoja mmoja
     
  9. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Bosi wao kusaga anatafuta watangazaji cheap leba..na ndo matokeo yake.hakuna professionalism pale.ni utumbo mtupu
     
  10. K

    Kizito Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasa wale jamaa wa Jahazi nafikiri akili zao zina matatizo sana. Yaani yule msoma magazeti anausagia mgomo wa TUCTA wakati mafanikio yakipatikana na wao watakuwa wamefaidika? hii ni hatari sana kuwa na watu wa sampuli hii.

    Sekta binafsi kama Clouds ambayo imeajili wafanyakazi kwa kuangalia IQ wale sio watangazaji ila ni ma-DJ wa miziki kuingilia haki zao wanazotetewa kwazo ni sawasawa na kujikana nafsi yako, hii sio nzuri. wasijifanye tawi la sisiemu
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda ni Radio ya CCM tutajuaje ?
    Mie hata simjui Owner wake ...hebu nidokezeni ili nijue pa kuanzia!
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nakubaliana mtazamo wenu, kwa sas vyombo ingi vya habari hawaandiki habari za ccj
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa tungeachana nao bana.
    Tumewazungumzia sana hadi nahofu kama tunawapandisha chati flani.
    Please wana jamvi tuwapotezee.
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ruge but sina uakika mana nayeye anaweza kuwa kapitia mgogo wa mtu
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    May 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Nafikiri wanaogopa hawana uwezo wa kuajiriwa sehemu nyingine kutokana na uwezo wao ndio maana wanakuwa ndio mzee.
     
  16. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Inategemea wanaelimisha elimu gani. Kila chombo cha habari kinaelimisha, kitu ambacho kinaleta tofauti ni aina na madhumuni ya elimu inayotolewa.
     
  17. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa matazamo wa haraka haraka hicho kituo cha radio kitakuwa na wanasikizaji wangapi wanazikiza radio yao kwa siku? Acheni zenu
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ili kitu nachoshukuru watu wengi wameisusia, kuna watu hata lile tangazo la Zain la kibonde likiwekwa wanabadilisha channel. kwa hiyo dawa yao ni kuendelea kuwasusia pamoja tunaweza
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mana CCJ walipoanza kuandikwa sana kwenye magazeti clouds wakawa wanaponda and now CCJ haiandikwi tena labda na wao waanzishe Radio yao
     
  20. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hivi radio hii ya kisanii bado mnaisikilizaga? Watz jamani tubadilike tuanchane na hivyo vya udaku. At least WanFf tokeni huko udakuni tafadhalini sana.
     
Loading...