Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mwenge haukufika kileleni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Dec 24, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Inasemekana ni kutoelewana kati ya serikali na JWTZ kutokana na serikali kuvunja makubaliano ya awali kuwa jeshi la wananchi ndilo lishughulikie mipango yote ya kupandisha na kuzima mwenge miaka 50 ya uhuru. TBC nao (walisusa?). Tukio la mwenge kufikishwa katika kilele cha mlima Kilimanjaro lilipaswa kurushwa LIVE lakini hata hilo halikufanyika sababu wanazotoa ilitokana na kamera za kituo hicho kushindwa kufanya kazi vizuri katika miinuko ya juu. Hata hivyo, mmoja wa watangazaji wa TBC Sostehes Amas, alionekana kupitia kituo hicho akiripoti kutoka katika kilele cha Mlima Kilimanjaro. Hadi leo hakujatolewa hata picha moja ya mwenge ukiwa kileleni.

    ::Mwananchi
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    serikali ya kihuni huendesha mambo kihuni
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hii ya camera kutofanya kazi ktk miinuko ya juu imeniacha njia panda labda kwa mliowahi kukutana na hili mtusaidie.
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hiyo kamera isiyochukua picha huko inatumia damu au battery?
     
  5. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hah hah,this contry bwana..na camera tena inabagua??mh mh naomba watu wa technohama wanisaidia kama inawezekana kuwa the higher you go the camera resist to work..
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Serikali iliyozoea kuchekacheka hata kwenye jambo muhimu itachekacheka na kuzisingizia kamera na vingine visivyo na uhai kuwa ndo chanzo cha tatizo...kisha kuchekacheka kutaendelea.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Infact kamera zinafanya kazi vizuri zaidi kwenye mazingira ya baridi kuliko joto!.
    Picha inayopigwa asubuhi au jioni ni nzuri kuliko picha ya mchana!.

    Picha ya Arusha ni mzuri kuliko picha ya Dar na picha ya juu ya mlima ni nzuri kuliko picha ya chini ya mlima!.

    Kama ni kweli hakuna picha yoyote ya mwenge iliyopigwa ulipofika kileleni, then hii ni issue!.

    Wangeweza hata kutupigia hoax ya huo mwenge popote ulipoishia na kuja kutuonyesha mwenge huo umetinga kileleni, wangapi wanakijua hicho kilele?. Tena kama wangekuwa wenzetu hadi sign board ya Gilman's Peak tungeisoma!.

    Kwa vile significance ya Mwenge wa Uhuru doesn't exisit anymore hata huo mwenge ungefika huko, so what?.
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamera ya miaka 50 iliyopita ilipiga picha kileleni, japo si ya video. Leo inakosekana kamera ya video? Sio kweli iko sababu ingine. Labda wapigaji ndio walichemsha maana fitness zetu siku hizi mgogoro. Hata mtoto wa Nyirenda anaitwa Foti kachemsha kupanda, mafuta yamezidi mwilini
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TBC ilionyesha kipindi maalum wakiwa kilele cha mlima kilimanjaro na mwenge wa uhuru niliona labda tuombe warudie


    Kuanzia griman point na uhuru peak juu ya kilele cha mlima kilimanjaro ni barufu na baridi negative nilipofika pale juu kamera yangu haikufanya kazi lakini sijui kama kuna uhusiano na hali ya kule juu au la
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    uhuni-lization
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,427
    Trophy Points: 280
    Rais mhuni na timu yake yote, jeshi ni makini hivyo hawawezi kukaa sinia moja!
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kipindi cha TBC kilikuwa kizuri tu na kilionyesha kila kitu hatua kwa hatua kuanzia kupanda, kileleni na kushuka hadi kupewa vyeti kwa waliofanikiwa kufika kileleni
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baada ya mwandishi wa habari wa TBC kushindwa kufika kileleni (aliishia Holombo) kituo cha pili kuelekea kileleni kuna mwanajeshi alichukua jukumu la kuchukua picha japo sio kwa kiwango cha juu. Vituo viko 6 cha kwanza Malangu, mandara, Holombo, kibo, Gilman's na uhuru peak
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kukosekana kwa picha nzuri kiasi cha kutosha ukisasa wa sasa ni kwa sababu mpiga picha wa TBC hakufika kileleni lakini pia TBC hawakuwa makini kuchagua mtu wa umri mdogo kuweza kuhimiri vishindo vya mlima kilimanjaro mpiga picha hakuwa fit akaishia kituo cha pili kati ya sita
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kazi ya kupanda mlima kilimanjaro huchukua siku tano na kushuka siku mbili ni jumla ya siku tano ni lazima mtu awe fit na abebe mgongoni chakula chake cha siku tano. chakula hicho kinapikwa kwenye vituo vya mlima huo kama vile mchele, unga, maharage, juice na viatu vya ziada vizito kama nusu kilo kwa ajili ya kuvaa eneo la barafu na nguo zaidi za kuongeza kileleni kwenye barafu. kutoka kituo kimoja hadi kingine ni masaa 8 hadi 10 inahitaji mazoezi ya kutosha na mwili wenye afya
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii serikali hakuna kitu!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo sisi kama nchi hatukufikia climax? Very bad. Tunaujua umuhimu wa climax lakini? Yaani maandalizi yote ya foreplay...?
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Just a Confusion ... wapo walioona hatua kwa hutua hadi kileleni! Wapo wanaosema haukufika kileleni!

    What is the story behind this STORY!!
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    una maana akina ABDULRAHMAN SHIMBO?
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    tumia busara. Si kila unachowaza ni sahihi
     
Loading...