Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mwanaume anaweza kusaidia misukosuko ya ujauzito?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jun 3, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, Nimekuwa nikisikia kwa watu mbalimbali kuwa kuna wakati mwanamke akiwa mjamzito basi ile misukosuko ya mimba ikiwa ni pamoja na uchungu, kichefuchefu humkuta mwanaume pia. Kwanza naomba Mungu kama ni kweli hali hiyo isinikute. Pili nataka kujua kutoka kwenu kama mmewahi kushuhudia kitu kama hicho! kama ni kweli kuna anayefahamu inatokana na nini?
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    inatokana na mimba
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mh! si mchezo pota umewahi kukutana na hali hiyo?
     
  4. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nlisha wahi kskia habari hz. Lkn kwa mjbu wa mpashaj wangu its locally based siyo kitaalam. Bt haya mambo yapo japo wengi huyapuuza.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vibaya hivyo GAZETI,
    Hebu msaidie mwenzio kidogo, mi binafsi huwa nafurah hali hiyo ikiwakuta wanaume atleast nao wajue ni uchungu gani wanaoupata akina mama
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hujambo Aisha, hilo jina lako kidogo linitoe machozi. Nitakupm nikufahamishe kwa nini. Nikirudi kwenye Mada: Unajua ni hatari kwa watu ambao tuko kwenye ajira binafsi kama hayo mambo yanatokea. Halafu ile misukosuko mh! naogopa.
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Umenichekesha sana gazeti unajua kuna kaka yangu ambaye mkewe anapokuwa mjamzito hayo mambo humtokea sasa anataka kuongeza mke wa pili sijui itakuwaje wote wakiwa wajawazito sielewi kama atadabo au vipi, na wale wenye wake wanne sijui inakuwaje kama kutakuwa na mazingira kama hayo.
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aise kaka usipime mimi mke wangu alikuwa na mimba alafu ile mimba ikaniangukia nilikuwa na kula alafu nilitokea kupenda sana nanasi nikilikosa nachizika alafu pacha wangu alishawai kuwa mjamzito siku uchungu umemkamata niliteseka sana mimi nilikosa raha nikalala sana na nikawa mnyonge sana usipime kaka hyo ni balaaa nomaa
     
  9. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aisha afadhali huyo gazeti, mimi naogopa hata kushuhudia mke wangu akijifungua, Eti kuna kipindi walipendekeza wanaume tuwepo wakati wake zetu wakijifungua. Aaah! bora sasa wamenyamaza hawauzungumzii tena mpango huo nilikuwa sina raha.
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheeee!
    Ndo muwaheshimu mama zenu, mi binafsi huwa nawashangaa wanaowadharau mama zao na kuwatukana huwa natamani na wao wapate uchungu kama waliopata mama zao wakati wa kujifungua
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    gazeti umekua JARIDA SASA.
     
  12. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamani tupate mara ngapi, ungetuona huko mtaani tunavyolamba virungu ya askari wa jiji ndo ungejua uchungu wetu unalipiwa vipi!
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahaaaaa!
    Pole sana ila uchungu wa virungu hauwezi kulingana na wakujifungua
     
  14. p

    pointers JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo ni story tu hazina ukweli wowote kwenye jamii na mambo ya mimba
     
  15. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kwa wanaume wote but kutokana na uhalisia wamapenzi ya sasa men should learn how to handle their ladies at pregnance cause ndo msaada wa kwanza isitoshe mtambu luv is beyond kissing and sex there are more roles to play for betterment.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes, have seen such a case!
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilishaona hii kwa rafiki wa karibu na mwanaume alitaabika mpaka yule dada alipojifungua ila nikashindwa ku connect hii kitu inahusianaje?
     
  18. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa alkuwa anaumwa kila kukicha, mara ale barafu, mara ndimu, mara udongo....kumbe mkewe mjamzito
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhh sipati picha akiwa hivo inakuwaje jamani? nahisi ni stori tu hizi
     
  20. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kitu ina ukweli kidogo

    Mi niliona kaka yangu alikula embe mbichi, udongo na kuumwa kila siku asubuh mpaka mkewe alipojifungua ikaishia hapo. Na huwa inakuwa kama mume akiwa hivyo bac mke haumwi kabisa. Sasa sijui huwa inahusika vip hapo.

    Nataman imemtokee na wangu ili ajue inavyokuwa nami nipumzike...
     
Loading...