Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli musculine guys wanavutia zaidi kwa ladies?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jun 21, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habarini ndugu zangu,

    Kuna post ya REV FR ya hivi karibuni alitupa mambo flani muhimu kuzingatia ili inapofika 6x6 mambo yanakuwa muruaaa.Akaongelea pia umilikaji wa vitambi unavoweza kupunguza utamuz.

    Katika utafiti nimegundua ladies wengi wanapenda having sex with musculine guys,Vifua vikubwa,waliokata hewa yani wanakuwa kama engulfed flani hivi je shape inamchango gani kwenye majamboz au ni fikra tu jamani.

    Nawasilisha kwa hatua zenu muhimu.
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa je! we unaonaje?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh kwa taarifa yako yale majohn sina saana wala hawawez mambo....UKIMPATA UYO WA KIFUA ICHOO,MKONO HUO MREFUU...ahh mara chache sana kujua kumiliki kandanda....

    anayeitajika ni yule aliye fiti..mrefu kdg mwili wa mazoez na UJUZI wa mchezo...BT SIYO UBAUNSA TU NDO IWE TKET YA KUJUA /KUMILIKI KANDANDA VYEMA APANA..
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    nimejibanza kando naangalia mchezo.
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimelileta hapa chauro,ila umesema hisia zako NIMEIPENDA
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha haa Rose majohn sina sio ndio yenyewe mnayapenda,yanapeleka moto balaa au?
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aaah wap! Mtu kama Undertaker anamvuto gani sasa? Mabonge safi sana!
     
  8. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnadiscuss wacheza mieleka siyo??!
     
  9. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu kama wale,kwanza hamu ya kufanya sex kwao ni ndogo sna kutokana na mazoezi, pili sio kua ni wote ambao wanakua watundu wa sex, maybe girls hupenda wako stong,kama an actor huyu ambaye jina lake DWAYNE JOHN ambaye gilrs watampenda kwamuonekano wake, nahsi maybe muonekano wao, lakin si utundu wa sex,
     
Loading...