Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli mimba ni kipimo cha mapenzi ndani ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bryleen, Aug 14, 2011.

  1. bryleen

    bryleen Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajf!kweli cjui huyu wifi yangu ana matatizo au vp maana tangu aolewe ni mwaka mmoja tu umepita lakini ye anachowaza ni lini atapata mimba maana keshatuambia ana mimba karibu mara tatu halafu ikipita wiki anasema imetoka kweli keshatukera hapa kwetu ukizingatia c hata hatuna haraka na huyo mtoto anayemtaka wala hatujawah kumuuliza habari za ye kutopata mtoto zaidi ni hao shangazi na ndugu zake ndio wanaotaka mtoto.please hebu nisaidie jinsi ya kumshauri huyu wifi yangu!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana wandugu..
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Kwa nini akisema imetoka mnahisi ni anasema uongo if you real don't care?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwambia afanye mambo aste aste mimba inawakati wake wala asiwe na papara nayo,mtoto majaaliwa ya mwenyezi mungu so asijitie BP bure.
     
  5. bryleen

    bryleen Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo huwa anasema imetoka bt 2kicalculate tarehe 2nakuta ni ile anayotakiwa kupata hedhi tena na ndio maana anatukwaza ila all in all c huwa 2namwambia avumilie mtoto ni majaaliwa sema ndo hvyo kila saa atakuja ku2eleza wanavyomsimanga tho 2namwambia aachane nao.
     
  6. bryleen

    bryleen Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    yani ndo kila 2nachomuimbia kila siku tatizo ni mgumu wa kuelewa mpk keshaenda hospital kuchokonolewa eti wanapima mirija na keshaambiwa iko vizuri ila ndo hvyo kila m2 anamwambia mimba imetoka yani hadi mama na dady hapa huwa wanajua hapa ndo anapotukera.
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mna kazi kweli!

    Hiyo topic na wifi yenu huwa inaanzaje maana ni mambo ya binafsi mno ukizingatia ndoa ni changa bado na hamjamshinikiza kupata mtoto.

    Nashauri mjiepushe na mazungumzo yanayopelekea kujadili yanayojiri ndani ya faragha ya kaka na wifi yenu.
     
  8. bryleen

    bryleen Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Thanx rafiki sa nimshaurije huyu ndugu yetu
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine jamani muwe mnayapima kama yanaqualify kuwekwa humu jamvini.
     
  10. bryleen

    bryleen Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    Tatizo lake anatuchukulia kama agement wake wakati anatuzidi 4 years ila ni mropokaji kupita maelezo afu 2nakaa karibu ndio maana anapata muda wa kukaa na sisi na ku2ambia hii mada ndugu yangu tho huwa 2nachukia na wakati mwingne akiwa anaingia 2natafuta shughuli ya kufanya ili 2 asianze maneno.
     
  11. bryleen

    bryleen Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kwani hili haliqualify rafiki wat i nid ni ushauri ili nimpe huyu wifi yangu nathng more kaka
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenye RED
    inavyoonekana mmekosa cha kufanya.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli mnakazi nzito, hadi mna calculate hedhi za wifi yenu, kweli nyie ndio wale mawifi hatar, mwambie atulie tu mimba itakuja yenywe
     
  14. bryleen

    bryleen Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natamani mngenielewa ndugu zanguni cdhani kama angekuwa anatulia kwake na kutotushirikisha mambo yake yasiyo ya msingi c 2ngeanza yote hayo coz anachotaka kw2 ck zote ni 2jue huwa anabeba mimba ila zinatoka na 2nachofanya ni kumuask tarehe zake za mwisho ni zipi na mwisho wa cku anakuja ona tarehe aloingia mp ni ambyo alitakiwa aingie tena so celewi c kosa le2 hapo ni lipi waungwana maana 2nachojtahd ni kumfanya arelax na huyo mtoto atakuja tu jamani.
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mtu na mtuwe!....kaaazi kweli kweli
     
  16. I

    Iskaka Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Huyu dada hatanii anaomba ushauri ndio kaona vichwa vipo hapa.
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mungu aniepushe na mawifi,nataka mume wangu mtarajiwa kwao awe amezaliwa peke yake au madume tupu lol
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Akasikilize Mgumba Part II ya Muumini Mwinjuma
     
  19. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Bryleen:
    Why dont you pple let her know exactly how you feel, instead of discussing her behind her back?E.g. Wifi, ni mara ya tatu sasa unatupa habari ya ujauzito, but eventually end up loosing it, sisi hatupendelei and blah blah blah,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

    Side Note:
    Natoa wito kwa wanawake wa jf, muache habari za kuhangaika and kujipendekeza kwa mawifi , maana most of the time nothing good comes out of it , i.e As you can see some of them may end up getting into your personal space and issues like in this case:angry:!!!!!!!!!!!
     
  20. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    U beter take her to counsellor.atamshauri vzr na atatulia.nadhan ana tatizo la kisaikolojia.pia afanye followup ni kwa nini znatoka,i.e aonane na wataalam.ktk kuta2a hli ni bora mumshirikishe na kaka yenu.inawezekana kaka yenu ana mpa presure ya mtoto bt nyinyi hamjui.kama ushauri haujakufaa,UPOTEZEE!
     
Loading...