Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Mhe. Deo Filikunjombe alichoma gari la serikali kwa makusudi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Hunter, Mar 22, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa muda sasa nimekuwa nikizisia kauli za kinafki za viongozi wetu, wengi wakiwa ni hawa wafuja mali maarufu, Kitendo cha Mbunge wa Ludewa bwana Deo Filikunjombe kumponda Mwanakijiji ni unafki wa kutupwa, kama kweli Deo unauchungu na nchi yako nini kilikusababisha kuchoma gari la serikali ulilokuwa unatumia pale kijichi na ndani kukiwa na mafaili kibao, na hata raia walipotaka kuuzima moto uliwakataza? najua unakumbuka vizuri! Je ungekuwa msafi ungechoma moto lile gari la umma najua unajua ulilichoma kwa sababu zipi!
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0

    GREAT THINKER wa JF umekaa wee ukaona bora uje na thread isiyona kichwa wala miguu bila kuambatanisha ushahidi wowote ule
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka ushahidi gani? nenda pale karibu na Neluka sekondari kuna skeleton la ile gari!
    Si kweli watu walio abroad si wazalendo kwa kupinga uhuni wa hawa mchwa wachache.
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    dah! Ka ni kweli basi viongozi wengi ni wanafiki si alisema yeye ni mseminary so ana maadil?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Kumbe eeehh nimekumbuka kweli!!
     
  6. howard

    howard Senior Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi mwenyewe naishi kijichi na hilo tukio nalifahamu sana nililiona kwa hiyo ni ukweli
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tatizo humu JF tumechanganyika na MAJANUARY wengi pia,na kila mwanajamii yeyote anapotoa ukweli,basi wao huugeuza kuwa kejeli.kwa maslahi yao na hao mababa na mama zao walioiharibu nchi..kisa ELIMU za kubebwa na CV Fake."TUNAWAELEWAA!"
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Eh? Naombeni maGreat Thinkers, tuache kashfa na kejeli. Mwenye hiyo story ailete nzima nzima, non-biased, kwa kuwa nahisi kuna watu wametumwa kuharibu mjadala ili kupoteza lengo. Kumbukeni hawa waheshimiwa(ingawa sioni uheshimiwa wao) ni watembeleaji wazuri wa hii mitandao ya jamii ili kujua nafasi yao kwa raia wa kawaida.
     
  9. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo huna kichwa wala miguu. Ninadhani wewe ndiye Deo
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    upupu mtupu kuanza kuleta mambo ya mbunge wa ludewa hapa, mnaofanya hivi mnatakaka kutuondoa kwenye malengo ya msingi
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    umbea huu....
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kiongozi iwekee nyama zaidi ili ikae sawasawa tuone vile inakuwa.
     
  13. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys, i have always loved and respected jf. I thought jf as for great thinkers... Tuache majungu. Deo has never owned a government car. Na si kweli kwamba amewahi kuchoma gari la serikali. Achome gari la serikali ili iweje? Jf si mahali pa majungu, pls.
     
  14. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa huu ni umbeya wa karne. Upupu.
     
  15. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kutwambia deo ana cv fake? Tupeni cv yake.
     
  16. t

    titomganwa Senior Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni upotoshaji wa makusudi. naijua hii ajali. gari lile ni range rover,lilikuwa mali ya deo. lilipata ajali ya moto mara baada ya kutoka service. nadhani fundi umeme alichemsha. kipindi hicho deo hakuwa mfanyakazi wa serikali. mtoa mada hii ni mwongo wa makusudi. hafai humu ndani. au aombe radhi. tito mganwa
     
  17. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo sahihi huu ni uzushi. mtoa mada, labda, atakuwa na agenda nyingine, binafsi. great thinkers think great, and ont in a majungu way. please
     
  18. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Mimi nilikuwa Mkazi wa huko Kijichi wakati huo, hapo naona Bwana Hunter hajafanya utafiti wa kutosha. Hiyo gari ni kweli iliungua, ilikuwa ni Range Rover old model HSE 4.6. Iliungua hapo karibu na nyumba ya jamaa mmoja anaitwa Dominick alisimama hapo kulikuwa na kioski akawa kasimama akiwa anamsalimju huyo mke wa rafiki yake mwenye nyumba, gari ikaanza kutoa moshi kwa upande wa chini, yeye Deo hakuona, mke wa huyo jamaa akamstua kuwa vipi mbona gari yako inatoka moshi sana, huyu jamaa akamjibu kuwa eti hiyo ilikuwa ni kwa sababu aliwasha AC, wakaendelea kuongea, mara yule mama akamstua kuwa haiwezekani mbona moshi ni mwingi mno, jamaa kustuka anashuka atizame mara moto ukalipuka into flames, akaanza kuhaha kutoa laptop na documents toka kwenye gari, na watu wakaja kujaribu kuuzima. Kumbuka ile gari ni ya petroli, na wenyewe mnajua moto wa petroli si kama wa mafuta ya taa. Jamaa walijaribu kuizima ikashindikana, na hata watu wa Fire Fighting walichelewa kufika, nilifika hapo ikiwa inamalizika kuwaka.

    Ile Range Rove ilikuwa ni mali yake Bw Deo si ya serikali, huyu bwana hajawahi kuwa na gari ya serikali kwa hiyo hapo aliyeanzisha mada ametudanganya. Na ili kuthibitisha hili Kampuni ya Bima kupitia broker mmoja aitwaye IMPEX INSURANCE walimlipa kwa sababu alikuwa na comprehensive insurance, ingelikuwa ya Serilaki wangemlipaje?Na pia ninavyofahamu mimi kampuni za bima hawalipi kienyeji ni mpaka wajiridhishe mazingira ya ajali, kukiwa na any sort of negligence or intentional destruction on the side of the claimant huwa hawalipi. Kwa hiyo naunga mkono wanaJF wengine kuwa hayo ni majungu, na kwa mujibu wa umakini wa mtandao wa wanaJF hatuendekezi majungu humu ndani. Hivi mtu mzima,Unasemaje vitu usivyokuwa na uhakika navyo?Si ufanye utafiti kwanza? Ikumbukwe kuwa majungu ni hatari sana katika jamii.

    Nawakilisha.
     
  19. M

    MPUITI Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo unaakili sana, hiyo ndiyo hoja!!!!!. Deo achome gari la serikali ili iweje???? Katika Wasifu wake hakuna mahali alipowahi kufanya kazi na akakabidhiwa gari la Serikali. Kwani MKURABITA ambako alifanya kazi kulikuwa na madreva ambao waliwaendesha. Hilo gari la Serikali ni la Wizara gani na Idara ipi???? Serikali gani hiyo ambayo imekaa kimya kwa muda wote huu. Aache kutuharibia mood kwa DEO.
     
  20. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,848
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Ahsente Bw.Deo kwa kujitetea,tumeuamini utetezi wako.
     
Loading...