Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mh. Rostamu aziz huwa halali bongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Mar 9, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimezisikia hizi habari kuwa r.a anaogopa kulala bongo hivyo huwa anafika tu bongo asubuhi na kuondoka zake jioni kurudi anakoishi ambako chanzo cha habari kimenambia kuwa huwa anaenda kenya au uganda.

    Mwenye kujua zaidi atujuve

    sosi: Mtu wa karibu sana na r.a anayefanyia caspian
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii ya mguu mmoja ndani mwingine nje maana yake nini hasa?
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Anaogopa nini wakati Serikali yote na dola ipo mikononi mwake, au wewe unaongea kutokea Zambia!?
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwani umesikia wapi majambazi huwa yanalala. Usiku ndio muda wao wa kazi, inawezekana watu huwa wanamuona wakati anarudi toka ujambazini wakafikiri anatoka nje ya nchi... Huwezi jua bana kwani hili ndo jambazi kubwa kuliko yote nchini. ROSTUM.JPG
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    King Maker aogope nini tena bongo?
     
  6. Avocado

    Avocado Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He is applying a very sensitive law '' NEVER TRUST ANYBODY ''
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lisemwalo lipo kama halipo .......
     
  8. Painstruth

    Painstruth Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It seems guys you are not sleeping, thinking how Rostam lives, how many times does he go to toilet and sleep with his wife! The information lack authenticity, no evidence , no what!
     
  9. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani is it realistic, kama ni ukweli huu then I would say akili yake haina akili..:rain:
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hiyo inawezekana kabisa.

    mbona mabosi wa Barick wanalala masaki lakini wanashinda mgodini?

    kuna watu wana hela chafu ndugu yangu. wakati wewe unalalama petroli imepanda bei, mwenzako anachoma mafuta kwa private jet.
     
  11. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Malizia basi...Never trust anybody including urself.....!
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hivi bunduki yangu ipo wapi??
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rostam anaweza kulala popote na serikali ikapeleka ulinzi mkali ikulu au kwa Shehe YAHYA mwembechai
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uongo wmingine wala hauna aibu. Anatumia usafiri gani kuondoka na kurudi kila siku. Hata watu airport wasijue.

    Uzushi tu hakuna hata chembe ya ukweli hapo.
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha owongo wewe kuudanganya umma hapa. mara nyingi wanakuja weekends on friday na kuondoka monday morning.
     
  16. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukinambia ni mmarekani ntakubali, manake haishi safari za huko na familia yake.. ( Si unajua ishu za grinikadi) lakini mbona anasema kuwa yeye ni muirani..
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    changa
     
Loading...