Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Mh Lowasa anachochea cdm kuwa na nguvu Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stable, Apr 21, 2012.

  1. s

    stable Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 25
    Wadau, kwa habari zisizo rasmi, inasemekana Mh lowasa ndio anachochea viongozi na makada mbalimbali jijini arusha kuhamia cdm. Hili naona linaweza kutucost hapo baadae. kwani makada wa ccm siwaamini kabisa.
    Nawasilisha.
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nani amesema??? Ni wewe??? Lete ushahidi!!!

    Ni kweli lazima tukae chonjo!!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Acha uzushi, jaribu kuwa great thinker japo kidogo. Mwanza nani anachochea? Je ni Ngereja au Masha? Je Lowassa amefuta ndoto za Urais?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usitie wasiwasi. Waache wahame tu. CDM ni imara. Wewe ukiwa Msabato na kuamua kuhamia kanisa la Katoliki huwezi kulibadilisha kanisa Katoliki. Itakubidi ufuate kanuni zao.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hivi Mbowe, Dr Slaa, Prof: Safari......hawakuwahi kuwa makada wa CCM je huwaamini?
     
  6. darison andrew

    darison andrew Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhama ni jambo la kawaida kinachoongoza ni kanuni za chama hatuhitaji kuwa na hofu la msingi ni kusimamia kanuni za chama
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama wewe mwenyewe umekereka na madudu ya serikali ya ccm, it's obvious wananchi wenye uchungu na nchi yao pia wamekereka. Which means wanaohamia chadema kutoka ccm ni wale waliokerwa na madudu hayo, wameona kimbilio lao ni huko ambako ndiyo vita ya ukombozi inapiganwa.
    Kama huja kerwa na upuuzi huo basi utaenendelea kuwa na akili za kukopa hivyo hivyo
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna yule Mdada Chitanda...............
     
  9. P

    Partsons New Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema kama hayo ni ya kweli
     
  10. s

    stable Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 25
    It is true, but try to compare political situations from that time to current one,If you are a great thinker, remember a politics is just a game,and know millya alikuwa kama mtoto wa Lowasa,

    e
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Who Cares.., sisi wapenda mageuzi / Wapinzani hatujali the means bali the end.., (kama kuama kwao kutapelekea CCM kufa kifo cha kawaida), nitawashauri hata kama ni mkuu wa Kaya mwenyewe akiamua kuhama wampokee (ila on second thought nadhani kwanza akapumzike gerezani kwa miaka kadhaa kusafisha makosa yake kabla ya kumpokea)
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haina tatio hilo muhimu cdm kuchukua nchi by 2015.
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimepata taarifa zenye kufanana na hii tetesi kutoka kwa mtu 1 mwandamizi wa system.

    Sijui hesabu za Lowassa ni zipi kwa karata hii anayocheza sasa. Ila nimezidi kupigilia mstari kuwa mamvi ni pepo. Ni mtu hatari sana mwenye tamaa ambayo binadamu wa kawaida hawana.
     
  14. P

    PETER NYAMWERO Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wote watakubaliana na hali halisi no dought no truth kwani utasema hadi ushindi wa arumeru lowasa kachangia uku amgombea mkwe wake.
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anachoweza kufanya mwanachama ni kukipa nguvu au kukidhoofisha CHAMA CHAKE.
     
  16. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Misiwe na hofu kuhusu hawa wanachama wanajiunga na CHADEMA wakitokea CCM; CHADEMA NI CHAMA IMARA SANA. Tuna kila aina ya watu ndani katika kuimarisha chama. Tunawagundua na kuwaweka kwenye mstari. Nikuulizeni swali la kizushi; Yupo wapi Mh. Shibuda (Mwanzoni alisumbua chama sana)
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makada wa ccm wanaoamia chadema kwa kiasi kikubwa wanakuwa wamesoma upepo, si unajua tena waroho wa madaraka? chamsingi ni kuwa makini!
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ????????????????????????????????????????????/
     
  19. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nafikiri tusiangalie kuhama kutoka CCM kwenda CDM tu, twende hatua moja zaidi tujiulize kama CDM inahitaji wanachama iwapate kutoka wapi? Binafsi nafikiri wanachama wanaotoka CCM wana VALUE zaidi kisiasa kwa maana ya kupunguza nguvu za CCM. Hata kama mwanachama ni mpya hajawahi kujiunga na chama chochote ni budi pia aangaliwe kwani anaweza kutumiwa na CCM kuingia huko pia kuharibu CDM!
     
  20. G

    Georgemotika Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Acha siasa za ubeya, siyo kila kinachofanyika ni lowassa, hiyo power Hana kwasasa, hata dr slaa alitokea Ccm na kwasasa anaaminiwa ma wafuasi Wa Chadema nchini kote. Ccm haifiki 2015, kwasasa Cdm ijipange kutengeneza serikali yake.
     
Loading...