Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI kweli mapenzi ya mbali hayadumu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 22, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwangu naona yanadumu bt wengi wanasema hayadumu je,ni kweli?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    yanadumu baana,.....kwani mpenzi wako yuko mbali?....relax yanadumu
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
    Umeishawahi jaribu?
     
  4. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanadumu kvp?kwani uko alipo anatimiziwa na nani?
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjawahi ndio nataka nianze kujaribu.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kwani wewe hapo ulipo unatimizwa na nani?.....ngoja tuanzie hapo kwanza
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
    Haha..please don't then..
    kama kutakuja kuwa na wakati ambapo ninyi wawili mtakuwa pamoja then you can start .
    Hapa naongelea kama yupo chuo mbali ndo mnataka kuanzisha mahusiano.
    Ni afadhali msubiri mpaka wakati mtakapokuwa pamoja wote ndo muanze..meanwhile you can just be friends! no promises! no ties!
    Its hectic nakuambia.

    Ila,
    kama mtu mmefahamiana na you have been ina relationship for some time (and you trust each other), then hakuna haja
    ya kuvunja mahusiano yenu just for distance's sake.
    Wanasema,
    "Distance makes the heart grow fonder." - Unknown
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Yana kazi mno! lakini mkiwa na nia ya kweli hakuna linaloshindikana duniani.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    kumbe jibu unalo.. bye
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    yanadumu ... i have been there na yana ladha flani tamu sana.... yanahitaji uvumilivu na kusikilizana!
     
  11. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap mkuu naungana na ww mapenzi ya mbali yanahitaji uvumilivu sana cause mm ni muathirika wa hilo but namuheshimu mpenzi wangu tunasikilizana na kuvumiliana kwani tuna mipango ya muda mrefu na dhamira ya dhati ya kuishi pamoja hapo baadae.Kwa hiyo mkiwa na dhamira ya dhati uvumilivu YATADUMU TU!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono hapo kwenye rangi, ni kweli kabisa.
     
  13. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Basi mi nitakuwa na bahati mbaya, nime fail 2 distance relationships, I felt horrible na yanatesa. now nimeamua niwe kama widower maana sio single.
    au nianze kutumia ile naniii(babu ataka kusema umenielewa)
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
    Ikoje hiyo?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Bubu bhanaaaa! na siyo babu lol! we tumia tu RUKHSA :) hahahahah lol! Yanatesa sana na pia yanataka uvumilivu wa hali ya juu vinginevyo penzi halitadumu.
     
  16. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    nionavyo distance sio tatizo kama wote wawili mtafahamu responsibilities zenu, mke yupo dar mume arusha mnawezaje kukaa two month hamjaonana na potential za kuwawezesha kuonana zipo? Hii ni weakness na inaonyesha kuna kasoro katika mapenzi. Sometimes distance inakuonyesha kama kweli kuna penzi la dhati kati yenu. Inapotokea mmoja wenu amegundua tatizo basi hapo mapenzi yatavurugika na utaona distance ndo imeleta ugomvi kumbe tatzo lipo kwenu wapenzi. I have been in this, so this is through my experience.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yanaweza yakadumu ila cheating yake sasa wee......!! Most of people ambao wapo kwenye long distance relationship huwa wanashindwa kuvumilia/kucontrol hisia zao za kimwili na wengi wao hujikuta wanacheat. So, yanahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana. Ikiwa mnapendana na mna nia ya dhati, basi mtavumiliana na mtatimiza malengo yenu ila cha muhimu mnachotakiwa kukilinda katika uhusiano wenu ni mawasiliano, ofcourse mkizembea hapo tu mmekwisha!! Endapo kila mmoja wenu atatambua kuwa mahusiano yanadumishwa na "mapenzi ya dhati toka moyoni" na sio sex, basi hiyo itakuwa silaha yenu.
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu fimbo ya mbali haiui nyoka, mbona mnataka kuwadharau wahenga wetu?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama mawasiliano ni utata ni rahisi kufa. Mpenzi wako yupo mbalii eeh?
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi sana kuvunjika.
     
Loading...