Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mapenzi hayachagui Dini, Kabila wala Hali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cosmas Lawrence, Jan 23, 2012.

  1. C

    Cosmas Lawrence Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana jf community? Kuna wengi 2mekua 2kisema ooh mapenzi haya chagui, nani alieleta hili neno ameharibu wa2 kweli. Kwasababu halina ukweli wowote. Utamsikia m2 akisema"Mimi siwezi kua na uhusiano na mwanamke mweusi hata siku 1" na kweli hutamuona aki fall in love na mwanamke wa aina hiyo. Mwengine nae atanena "mimi lazima nioe m/mke mwenye makalio makubwa, siwezi kuoa basmat"na wengine wata sema ya kwao. Je mapenzi yanachagua au hayachagui kama tusemavyo? Kazi kwenu wana jf pikeni hoja zenu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    KUPENDA na KUPENDELEA ni vitu viwili tofauti.
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Bwana cosmas seem umeshaanza kupevuka sasa,si ni muda mchache tu unalalamika wenzio kukuona kua hiyo kitu haina madhara...vije tena na criteria hizi ama ndo unapata shule? Back kwenye hoja kuu,Heading na body zinahitilafiana...Mapenzi kuleta upovu linapokuja suala la dini,Kabila & Hali ni sawa,ila uliyozungumzia seem ni matamanio rather than upendo! Upendo hauna SI unit na hutokea tu mtu kumdondokea mwingine bila kutaraji! Ukishaingia na gea ya say Makalio,Sura nyeupe/nyeusi sio mapenzi tena...maana ulishacreate kwenye ubongo na eventually hutosita kumtaka mwingine aliyemzidi uliyenaye!
     
  4. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lizzy we una ubongo wa ziada katika kufikiria,hilo ni jibu tosha kabisa.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndugu kaa kwingin utaona mengi, hii habari ni kweli kabisa, naona lizzy ameshakupa jibu sina haja ya kuandika ngonjera nyingine.
     
Loading...