Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kweli maji ya bahari(chumvi) huondoa rashes,MBA, FUNGUS mwilini??

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Feb 23, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hi jf guys,
    anayejua ukweli wa hii kitu atusaidie, kuna rafiki yangu (si daktari) ameniambia kwamba maji ya bahari yenye chumv nyingi ukiogelea yanasaidia kuondoa vipele, Mba, fungus, na rashes mbalimbali za mwili.
    tujuzane wakuu
    i humbly submit
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni Kweli maji ya Bahari ni dawa kila maradhi wewe kama upo Dares-Salaam fanya kila mwezi uwe unakwenda kuogelea baharini hata mikosi mikosi ya mwilini mwako itakuondokea ukioga maji ya bahari yana siri kubwa sana hata waganga wa kienyeji wanayatumia maji ya bahari.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu nipo mtwara naweza kuwa naogelea hata kila week end.
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
Loading...