Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Majeshi ya Uganda yapo Kenya?

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Magabe Kibiti, Jan 20, 2008.

  1. M

    Magabe Kibiti JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi habari kuwa majeshi ya Uganda yapo kenya ni ya kweli? Kama ni kweli mbona hii sasa inatisha jamani kwa amani ya ndugu zetu wa kaskazini? Kwa wale walioko Kenya tupeni habari jamani.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jan 21, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Nadhani kibaki aliona blunder aliyoifanya politically.Na hatua aliyokua anaichukua ingemuumiza zaidi kwani Wakenya na hata Jeshi la Kenya lingeona limedharauliwa na kusalitiwa.Ilikua ni matusi kwa Jeshi la Kenya na lisingekubali hata kidogo.

    Museveni ni mtu mbaya sana na Mkora wa kupindukia,he's just another opportunist anayetaka kujiimarisha kisiasa katika hii Region.Na kama hatutaweza kumdhibiti atakuja kusabababisha Janga kubwa sana kwenye ukanda huu wa Afrika mashariki
     
Loading...