Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli libya haikuwa na bunge wala katiba?na kwanini gadafi walimwita kiongozi na sio rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutukwao, Sep 6, 2011.

  1. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Contribuations plz?hli swali liko kwenye interview tht am going to face soon.